• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Python]Theme editor v1.00 s60v3 VH [Chỉnh sửa theme]

Trunghuy90

[Python]Theme editor v1.00 s60v3 VI Trunghuy90 [Chỉnh sửa theme theo phong cách riêng của bạn]

Giới thiệu:
Các tính năng:
1. Giải nén/đóng gói các file MBM.
2. Chỉnh sửa chủ đề, tệp mbm trực tiếp,thay đổi/sửa đổi hoặc đóng gói.
3. Chỉnh sửa với công cụ MBM. Chỉnh sửa trực tiếp file mbm.
4. Hỗ trợ chỉnh sửa các chủ đề mặc định có sẵn trong điện thoại của bạn.
5. Hỗ trợ thay đổi màu sắc vv nền các chủ đề hiện tại.
6. Yêu cầu python 1,45 hoặc cao hơn. Chuẩn cứ super4all là chạy mọi ứng dụng py!!!
TẢI XUỐNG
Theme editor v1.00 s60v3 VH

Chỉnh sửa cuối:

hunglove1

sao mình sửa chủ đề máy toàn báo "lỗi hệ thống(-50)" mình caì python145.mà huy ơi phần sửa màu sắc chủ đề huy chưa việt hóa hết.thấy ứng dụng này của huy hay huy việt hóa nốt phần ý đi nhé thank.không sửa được chủ đề chưa cài đặt nản

Trunghuy90

sao mình sửa chủ đề máy toàn báo "lỗi hệ thống(-50)" mình caì python145.mà huy ơi phần sửa màu sắc chủ đề huy chưa việt hóa hết.thấy ứng dụng này của huy hay huy việt hóa nốt phần ý đi nhé thank.không sửa được chủ đề chưa cài đặt nản

Những chỗ nào mà có tiếng trung là bị mã hóa hết rồi,nên mình bất lực!
Còn phần sửa theme hệ thống có thể là không thể vs 1 số máy đâu!

hunglove1

Những chỗ nào mà có tiếng trung là bị mã hóa hết rồi,nên mình bất lực!
Còn phần sửa theme hệ thống có thể là không thể vs 1 số máy đâu!
không có cách nào để sửa lỗi hệ thống hả chán nhỉ

newton8791

up lai lick khac duoc khong ban, minh onl bag dt click vao link no bao loi khoi tai dc!
Chú ý viết bài bằng tiếng việt có dấu bạn nhé?

Last edited by a moderator: