• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Python v1.9.6

Kojiro

Super V.I.P
Python for S60 1.9.6

Bản mới cho trình python, trình ứng dụng nền cho nhiều ứng dụng.
Cài trên bộ nhớ máy.

[download]http://www.mediafire.com/?o2dzrxormmz[/download]​

MinhThang

Manager
Có bản nào mà dùng cho tất cả các pm đều thích hợp không anh? cho em xin 1 bản.

lephunghien

Python for S60 1.9.6

Bản mới cho trình python, trình ứng dụng nền cho nhiều ứng dụng.
Cài trên bộ nhớ máy.

pm cập nhật này có ưu điểm gì hơn nhưng bản trước không anh? em đang dùng 1.45, thấy có nhiều bản python mới nhưng không muốn cài.giờ lên đến 1.96 rồi không biết hơn ở điểm nào nữa :D

Kojiro

Super V.I.P
Cập nhật vẫn là cập nhật nhưng với python thì 1.45 là mình thấy ok nhất.

Mới thì phải cập nhật cho anh em sài chứ, ko thì thua kém người ta sau :)

speedhack

kojiro huynh đâu roài, sao hok trả lời a e phát, về thấy mấy file lận thì trình tự cài thế nào :-/

MinhThang

Manager
kojiro huynh đâu roài, sao hok trả lời a e phát, về thấy mấy file lận thì trình tự cài thế nào :-/

Thấy quá trời mb luôn, bạn thử cài 1 file lớn xem dùng được không.:D Mình cũng chẳng hiểu thế nào, chắc là các bản Cập nhật. Hiện tại mình dùng bản 1.45 thấy không có bị gì cả rất tốt, anh em thử chưa.

hieuvlt

Em cũng đang dùng 1.45 bản final em thấy nó còn đang rất ngon, đang up lên bản mới thấy các bác kêu nhiều quá nên chắc em cũng thôi, chạy bản cũ cho lành :D

Khoaaa

Tình hình là hôm nay đã có Python 1.9.7

Python For S60 3rd v1.9.7

Sao cái python này mình đọc hoài mà ko hiểu nha cũng hên là kiếm đc bộ python cài trên thẻ xài ngon lành từ trước đến giờ. Qua bên box s60v2 còn rắc rối hơn nữa

Posted via Mobile Device

HuyChung

Ban nay sao ko dlat duøc vay

Bạn viết gì vậy? muốn hỏi gì bạn nên viết rõ d:-??àng ra nhé rồi các mod sẻ trả lời cho. đã có python bản 2.0 rồi đấy download về cài thử xem.

hhkkll

Bạn viết gì vậy? muốn hỏi gì bạn nên viết rõ d:-??àng ra nhé rồi các mod sẻ trả lời cho. đã có python bản 2.0 rồi đấy download về cài thử xem.

Thui mà bạn. Ngta post bao lâu rùi mà h còn lối làm j. NGhe cũng vui đó chứ :D

vuthuhh

các bạn cho tớ hỏi Python này có tác dụng j??? tại sao khi cài 1 số phần mềm lại yêu cầu cài Python trước??? tớ chưa hiểu về cái này lắm. mong các bạn giúp đỡ, máy tớ E75 nên cài Python j?

Kojiro

Super V.I.P
các bạn cho tớ hỏi Python này có tác dụng j??? tại sao khi cài 1 số phần mềm lại yêu cầu cài Python trước??? tớ chưa hiểu về cái này lắm. mong các bạn giúp đỡ, máy tớ E75 nên cài Python j?

Bạn đọc bài này nhé:http://pdaviet.net/showthread.php?t=70943
Đơn giản pyhton là 1 ngôn ngữ lập trình, dùng python để làm ra các PM chạy trên điện thoại, để chạy được ứng dụng viết bằng python thì trên máy bạn phải có nền tảng python (dạng như muốn chạy file jar thì máy bạn phải hỗ trợ nền java vậy)
Hiện giờ mình thấy tiện nhất là bạn dùng python cài trên thẻ: http://pdaviet.net/showthread.php?t=68017
Nếu khi nào gặp 1 ứng dụng python đòi runtime để chạy thì bạn hãy cài bản 1.96 này vào là ok.