• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Pytransitions V3.0 VI by SymPViet

MinhThang

Manager
Pytransitions V3.0 VI by SymPViet

Phần mềm hiệu ứng chuyển cửa sổ Menu chạy trên nền Python Việt hóa.

*Giới thiệu:

- Pytransitions là một ứng dụng nhỏ gọn chạy trên nền Python.
- Hỗ trợ hiệu ứng chuyển đổi cửa sổ trong Trình đơn của Điện thoại.
- Phần mềm Việt hóa rất đơn giản dễ sử dụng, đã test OK trên N82.

*Sử dụng:

- Sau khi các bạn cài đặt, mở ứng dụng lên chọn chuơng trình chạy Ẩn và tận hưởng.
- Để Thoát khỏi chuơng trình chọn Thoát, chờ hiển thị hết dòng Giới thiệu và sau đó là Thoát khỏi chuơng trình.

2356

Anh Thắng cho em hỏi là anh dùng bộ Python nào vậy anh?
Em dùng python 1.45, cài cả Scripshell và Megapy mà ấn vào nó chớp 1 phát rồi thoát ra.
Em cài cả bộ mà CaoMinh đưa lên diễn đàn mà CaoMinh nói là CaoMinh đang dùng cũng vào hok được :D

DinhTuan

Em dùng python 1.45, cài cả Scripshell và Megapy mà ấn vào nó chớp 1 phát rồi thoát ra.
Em cài cả bộ mà CaoMinh đưa lên diễn đàn mà CaoMinh nói là CaoMinh đang dùng cũng vào hok được :D
Posted via Mobile Device
minh cai pm nay no truot loan xa luon,may phien ban truoc con on dinh hon phien ban nay

MinhThang

Manager

Từ hồi giờ anh dùng Python 1.45 và Modul 2.0 N82 bạn à.

onlylove80

Từ hồi giờ anh dùng Python 1.45 và Modul 2.0 N82 bạn à.
Anh Thắng ơi em cũng dùng bộ Pythone gjống anh, gjống luôn cả ĐT. Vậy mà cài đặt được nhưng kg vào được pm anh ah. Kg biết là lỗi gì anh nhỉ??
P/S: Mọi ứng dụng Python khác vẫn hoạt động tốt anh ah.

Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Anh Thắng ơi em cũng dùng bộ Pythone gjống anh, gjống luôn cả ĐT. Vậy mà cài đặt được nhưng kg vào được pm anh ah. Kg biết là lỗi gì anh nhỉ??
P/S: Mọi ứng dụng Python khác vẫn hoạt động tốt anh ah.

Posted via Mobile Device

Cài hết lên bộ nhớ máy hả em? nếu đã đúng thế mà không được thì anh chịu.:|

kuli

em xài bộ python cài trên thẻ,xài cái này được không vậy anh Thắng:-?

MinhThang

Manager
Em cũng dùng y như của anh mà hok dùng được :D

Thường là các pm mình Vh xong thì mình đều Remove và tìm xóa triệt để các file rác tồn tại, sau đó down từ Link úp lên và cài lại, nói chung là mình test trên máy của mình rất kỹ, còn máy của các bạn thì mình không biết là sao nữa.

tiephien1

Nói chung Python cài vào đâu thì cái này phải cài theo vào đó thò mới chạy đc

mình dùng bộ python cài trên thẻ nhưng vẫn cài các pm python ở trên máy và chay ngon lành. không nhất thiết là phải cài cùng bộ nhớ đâu bạn ah!

MinhThang

Manager
mình dùng bộ python cài trên thẻ nhưng vẫn cài các pm python ở trên máy và chay ngon lành. không nhất thiết là phải cài cùng bộ nhớ đâu bạn ah!

Test hộ cái pm này xem có chạy không bạn. Cảm ơn!!!

tiephien1

e vừa cài xong. thấy chạy được mà anh. mà hình như cái nỳ mặc định là cài vào bộ nhớ thẻ đúng không anh. e thấy nó chạy hơi giạt 1 tí. và lúc vào thì không có hiệu ứng nhưng khi back ra thi lại có hiệu ứng:-?
em dùng N95-2GB FW 31.0.0.017

MinhThang

Manager
e vừa cài xong. thấy chạy được mà anh. mà hình như cái nỳ mặc định là cài vào bộ nhớ thẻ đúng không anh. e thấy nó chạy hơi giạt 1 tí. và lúc vào thì không có hiệu ứng nhưng khi back ra thi lại có hiệu ứng:-?
em dùng N95-2GB FW 31.0.0.017

Anh cài trên máy vì dùng Python trên máy em à.

2356

Anh cài trên máy vì dùng Python trên máy em à.

Anh vào quản lý ứng dụng xem lại đi anh, mặc định là nó tự cài vào thẻ đó anh, chắc do em cài Python trên máy mà cái này tự cài vào thẻ nên hok dùng được :D

MinhThang

Manager
Anh vào quản lý ứng dụng xem lại đi anh, mặc định là nó tự cài vào thẻ đó anh, chắc do em cài Python trên máy mà cái này tự cài vào thẻ nên hok dùng được :D

Trên máy anh cài nó cho phép chọn nơi cài đặt mà em, vì vậy anh chọn là máy.