• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

PyTransitions v3.5 Chuyển màn hình tương tự Iphone

s12345

Ko cần jbaktasman van chạy ok mà ! Cái này chạy dc cả trong ứng dụng nua ? hay thật nhưng chưa mượt lắm ! ah khi vào folder o Menu ko truợt là sao nhỉ ? Vothien ?

hth2813

bạn cho mình hỏi sao cài xong cái này chạy nó nó chạy 1 tí rồi tắt ngay nhỉ, rồi chạy ẩn jbaktaskman, bấm menu nó vẫn như trước

baeanhvaem

Em cài bô py trên thë cua anh KJR, jo cài ứng dung này vào,cài xong rôi,nhấn vào biêu tương,thay man hjnh den,trang rôi hiên dòng chư App.close Pytransition.em onl wa Ucweb nen ko coi duoc cái video hướng dân cua pác.jo paj lam sao day.Pm rat hay

s12345

Bạn vothien nhớ up cả hình cho ae onlien trên mobile hưởng sái với ! có thêm cái videoshot làm ko biết !

rosejaooh

Bình thường con dế của em cũng chuyển thế này rồi. Dù sao vẫn thank vì phần mềm rất hay!

E72 có hiệu ứng này sẵn rồi mà pác, kích hoạt trong mục chọn theme

Đã cập nhật thêm phiên bản dành cho các dòng máy có kích thước màn hình 320x240. Các bạn có thể quay lại bài đầu để download

ecuem

đã cài đủ bộ pyto. và cài như hướng dẫn.Vào đc hiện ra rùi ngỏm luôn(tự tắt luôn).ko hiểu.e dùng E 63

r0nkut3

Mình dùng E71 cũng thế,vào nó ghi là lỗi system erros (-2). Máy cài đủ tất cả các PM yêu cầu rồi :-s

thien13311

Active Member
Mình cài cái này vào ko sử dụng được.
E63 chạy ứng dụng, xong màn hình khởi động cái là tự thoát ứng dụng luôn? :-/