• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QQBrowser 2.07(23) s60v3v5 Phần mềm duyệt Web

Dragon459

Manager
QQBrowser 2.07(23) s60v3v5 Phần mềm duyệt Web
[18-04-2012]

Theo như tổng hợp từ ovi thì phần mềm này có 300.000.000 người lựa chọn sử dụng
Sơ qua về 1 số ưu điểm của
- duyệt web Tốc độ 2x nhanh hơn
- Tốc độ load cải thiện tới 90% và thời gian lưu thông qua công nghệ cấp bằng sáng chế nén đám mây.
_ Tiết kiệm dung lượng truy cập
- Truy cập link nhanh, SNS, tin tức bằng 1 click nhanh
- Giao diện tối ưu hơn. hoạt động mượt mà hơn
- Phiên bản này chỉ hỗ trợ 2 ngôn ngữ là tiếng anh và tiếng Indo

Điểm mới nổi bật nhất :
- Splash Screen DIY
Hãy tưởng tượng tạo ra các màn hình khởi động bằng cách sử dụng hình ảnh của riêng bạn hoặc hình ảnh yêu thích của bạn bất cứ khi nào bạn muốn.
Chỉ cần thêm các hình ảnh từ điện thoại của bạn để tạo ra các màn hình khởi động của riêng bạn và chia sẻ với bạn bè của bạn.

Hình ảnh phần mềm

d55dc241ea071bb17b36df6d4a3bf2c1_43584688.superscreenshotx60142.jpg

db111442f073cb936e7ad63634670b52_43584683.superscreenshotx60138.jpg
756d7942f2dd4bf0f8d4a8c4bae667a6_43584685.superscreenshotx60139.jpg
d09d3235310e1dfc3944b26708a84bf5_43584686.superscreenshotx60140.jpg

================
Link download

QQBrowser 2.07(23) s60v3v5

Chỉnh sửa cuối:

Dragon459

Manager
fix lại link đi rồng ơi :(( mình ko dow đc :(
Sory.dạo này đầu óc chán quá. viết link mà quên k dẫn link. thông cảm. dạo này ngoài đời thường gặp nhiều vấn đề quá nên đầu óc cứ loạn hết cả.
bạn dow đi. :p

hieuna

Có thể tương lai trình duyệt này thay thế UcBrower không nhỉ? :-?

Sau khi dùng thấy nó mượt, tuy nhiên máy chủ google tìm kiếm vẫn là Google Hongkong, không có Tiếng Việt dù bản 2.6 vẫn có Tiếng Việt

kenls

Sau khi dùng thấy nó mượt, tuy nhiên máy chủ google tìm kiếm vẫn là Google Hongkong, không có Tiếng Việt dù bản 2.6 vẫn có Tiếng Việt

Vẫn không ăn thua. Dùng opera cho nó lành :-??

Dragon459

Manager
Như đã nói trên #1: bản này chỉ hỗ trợ 2 ngôn ngữ nên tất nhiên là k có tiếng việt rồi.
Vẫn không ăn thua. Dùng opera cho nó lành :-??
bạn nên tiếp tục sử dụng Opera. thằng này chỉ hơn Opera ở điểm ít ngốn ram hơn thôi. Còn lại thì k có ý kiến gì cả.
Việt hóa đi chủ thớt ơi, thỉ thoảng đổi gió
Mình nghĩ là k cần đâu. Cái này chả mấy người dùng. Việt cho cho tốn thời gian.

Chỉnh sửa cuối:

nghiepduclub

mấy cái trình duyệt nào xem được flash 10 ý, việt hóa kiểu nào họ cũng dùng . chứ trình duyệt mà ko xem được flash ko xem được tivi thì chán lắm...

Dragon459

Manager
mấy cái trình duyệt nào xem được flash 10 ý, việt hóa kiểu nào họ cũng dùng . chứ trình duyệt mà ko xem được flash ko xem được tivi thì chán lắm...
Đòi hỏi hơi cao quá thì phải :(
Xem tv thì xem trực tiếp trên tivi cho khỏe. xem trên điện thoại thì chả mấy ngày đi con pin.

Bomtay2835

mình đang dùng QQBrowser(đương nhiên là cũng có dùng cả uc và opera mini r ^^)
thấy soft này duyệt web cũng ok mà
tốc độ thì cũng đc..hiện tai thì bi giờ mình tức mỗi đoạn là:khi mà dùng facebook mà up ảnh lên ý..cái đoạn "viết vài dòng" thì thay vì dùng dấu cách thì nó hiển thị là dấu+
Còn opermini+opera mobile..thì ok nhưng mà tức ở chỗ là mình vào web r..nhưng đang có việc bận nên k chú ý..1 lúc sau tiếp tục thì nó báo mạng lỗi..và phải vào lại>"<
Còn uc thì vừa có bản update 8.4 mình thấy dùng ok!^^
tks 4 reading!:p

bacnamntp

mình đang dùng QQBrowser(đương nhiên là cũng có dùng cả uc và opera mini r ^^)
thấy soft này duyệt web cũng ok mà
tốc độ thì cũng đc..hiện tai thì bi giờ mình tức mỗi đoạn là:khi mà dùng facebook mà up ảnh lên ý..cái đoạn "viết vài dòng" thì thay vì dùng dấu cách thì nó hiển thị là dấu+
Còn opermini+opera mobile..thì ok nhưng mà tức ở chỗ là mình vào web r..nhưng đang có việc bận nên k chú ý..1 lúc sau tiếp tục thì nó báo mạng lỗi..và phải vào lại>"<
Còn uc thì vừa có bản update 8.4 mình thấy dùng ok!^^
tks 4 reading!:p
sao mình dùng bình thường chả thấy lỗi nào như bạn nói cả, May thiệt =))