• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

>>> QT 4.7.4 cho S^1 <<<

style144

Lâu này mình cứ ngỡ là bản 4.7.4 này dùng cho S^3 nhưng hôm này cài thử thỳ lại cài được, mình đã cài lên máy nhưng chưa thử mấy cái apps chạy nền 4.7.4 vì chưa tìm ra:| ...
Còn đây là em nó :
http://www.mediafire.com/?9q1obaaou8up8pf

Cài 100% lên ổ E nha

Ko biết là mình có nhầm ko, nếu có người post rồi thỳ phiền anh mod del topic này vậy :-?

Chỉnh sửa cuối:

angellove90

cài đặt thành công. Ai cho xin ứng dụng test thử phát. Ứng dụng qt trên nền qt4.7.3 chạy bình thường

NewEra9x

Taij sao cos 1 QT vậy bạn còn QtMobility và một số khác nữa mà. Tôi k máy gi rành về cái này

foreverthuy

mình cũng đã từng cái hai lần bản này, cũng nói cho s60v5. may mà trước khi lên giường test vẫn còn cẩn thận mang theo em 4.7.3 nên không phải dậy bật máy. Chả biết em này thế nào. nếu thành công thì có nhiều app hay lắm

july2307

cài QT mobility 1.1.3 rùi, cài ứng dụng QT thì cài bt ko báo lỗi j hết mà khi cài xong ---> chọt vô ứng dụng thì nó nháy 1 cái rồi thôi :(

Xmen86

Cái videopro yêu cầu Qt 4.7.4, sau khi cài qt này với Qt mobility 1.1.3 rồi nhưng vẫn không cài đặc được app videopro kia, nó báo thiếu thành phần qt gìgì đó nữa, không biết các app khác như thế nào...

khangvn

QT này hình như là bản 4.0.7(3) edit lại.toàn bộ dung lượng các file giống y bản 4.0.7(3).QT 4.0.7(3) cũng chạy được app của sym3 nữa