• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] bbutz.de ALculator v1.1 s60v3v5^3^4 - App đo nồng độ cồn trong máu

saccerwin

[QT] bbutz.de ALculator v1.1 s60v3v5^3 Anna Belle Retailed by 4T™-Tính nồng độ cồn trong máu 6/2/2012

Với ứng dụng này, bạn có thể đo, thẩm định nồng độ
rượu trong máu của bạn.
Nhập và lưu hồ sơ cá nhân (giới tính, tuổi, chiều cao...)của bạn. Sau đó chọn 1 hay nhiều trong 19 loại đồ uống khác nhau (các loại rượu, bia..vv..).
Sau khi tính toán ứng dụng sẽ hiển thị nồng độ cồn có trong máu của bạn và khoảng thời gian hết nồng độ đó.

Link down:http://www.mediafire.com/?skex15ejiagtcba

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

góp ý chút: mình thấy bạn hay post bài, và post nhiều nhưng nên chọn lọc những app hay và tiện ích 1 chút, đôi khi mình thấy bạn post nhiều app nói thẳng ra là thừa, mình post bài bao giờ cũng chọn lọc! 8-|

Note: ko nên post bài chữ đỏ bạn!

kepgiaybietyeu

góp ý chút: mình thấy bạn hay post bài, và post nhiều nhưng nên chọn lọc những app hay và tiện ích 1 chút, đôi khi mình thấy bạn post nhiều app nói thẳng ra là thừa, mình post bài bao giờ cũng chọn lọc! 8-|

Có gì đâu mà bạn làm ghê vậy. Người khác có công post bạn không thích thì thôi có ai bắt bạn xem đâu. Với bạn không cần thiết nhưng với người khác thì cần thiết thì sao. Đừng bao giờ áp đặt ý kiến của mình lên suy nghĩ của người khác. Cái gì bao giờ cũng có 2 mặt của nó.

VANTHAOFTU

AI cũng như bạn thì diễn đàn này làm sao phát triển được? người ta có lòng post bài, đã ko động viên lại còn ác khẩu!

nhaylau321

Chắc tại chủ pic nhiệt quá :)

thanhchung6

tớ tưởng cắt tay lấy máu nhỏ vào diện thoại rồi nó phân tích ra nồng độ côn chứ