• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT Game] Tổng hợp game dành cho các bé!!!

phamlehoang

Đúng như với tiêu đề của topic, sau đây sẽ là một loạt các game dành cho các bé trai, bé gái :D vì tất cả game dưới đây đều chạy trên nền QT nên sẽ có link download QT v7.4.3 cuối bài viết, mọi người chú ý nhé :D

PRINCESS STICKER (8Mb)
Lựa chọn một cô công chúa mà bạn cảm thấy đẹp nhất, một chàng hoàng tử cùng sánh bước, một con vật ưa thích và một tòa lâu đài nguy nga tráng lệ. Ấn nút phát để xem những gì sẽ xảy ra. Thỏa sức tưởng tượng và thực hiện điều mà bạn muốn.

LINK DOWNLOAD

MERMAID DRESS UP (17Mb)
Với việc chọn tóc, đồ trang sức, đuôi, áo, phụ kiện, và quang cảnh. Hãy làm nàng tiên cá của bạn trở nên thật cá tính! Lưu hình ảnh và chia sẻ với bạn bè.

LINK DOWNLOAD

MAKE ME A SUPERHERO (12Mb)
Bạn đã bao giờ muốn trở thành một siêu anh hùng? Vâng, ngay bây giờ bạn có thể tạo ra nhân vật siêu anh hùng của riêng bạn. Chọn lớp nhân vật, trang phục, thêm phụ kiện, và vũ khí. Sau đó hãy chọn cho nhân vật của một siêu năng lực. Rất nhiều niềm vui cho mọi lứa tuổi!

LINK DOWNLOAD

MAKE ME A PRINCESS (3,5Mb)
Giúp công chúa tìm một bộ đồ cho buổi dạ tiệc. Bạn sẽ có nhiều lựa chọn như nhân vật, tóc, trang phục, vương miện, giày dép... Rất nhiều niềm vui và bạn có thể lưu hình ảnh để chia sẻ sau đó.

LINK DOWNLOAD

DRESS ME UP (5Mb)
Nếu bạn thích các trò chơi về ăn mặc, thì đây là một ứng dụng tuyệt vời để thêm vào bộ sưu tập của bạn. Mặc cho các nhân vật hoạt hình với áo sơ mi, váy, quần, giày dép... được chọn từ nhiều món đồ và quang cảnh đầy màu sắc.

LINK DOWNLOAD

Khuyến cáo: game chỉ dành cho trẻ em =))

Chúc anh em vui vẻ và đừng quên ấn THANKS nếu thấy bài viết có ích nhé =D>

NTiolanDatluu

bó tay, game này post lên đúng là dành cho trẻ em thật, chủ thớt cũng ko ngoại trừ :))

NTiolanDatluu

ọc ọc 8-| đề nghị không xỏ xiên nha 8-|

xỏ xiên đâu, xiên xỏ tí thôi, nhưng mà tui thấy sự thật vậy mà, hehehe :))
hôm kiếm mấy game hay trên nền tảng Qt mà chưa thấy, có lẽ vì Qt còn quá mới mẻ :-/

thainguu

từ từ rồi sẽ có nhiều game hay trền nền Qt, hihi, game dành cho bà xã em chơi đc, nhất là mấy cái trò kiểu thay đồ liên tục í, ghét ơi là ghét, nhưng bà xã thì bit làm sao :D

vuson

kiếm mấy game dùng sensor đi master thớt ơi , ko là tui cho ông lên ''thớt'' luôn đó =)) =))