• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] HandyView 1.00(0) retail s60v5 - Phần mềm chỉnh sửa ảnh

boy_online01

Phần mềm nhỏ gọn chạy trên nền QT có các chức năng như:
- Điều chỉnh độ sáng tối của ảnh.
- Di chuyển ảnh theo cảm biến điện thoại.
- Thay đổi màu sắc ảnh.
- Ghép nhiều ảnh lại thành một bức ảnh. Đây là chức năng hay nhất vì bạn có thể ghép nhiều bức ảnh để tạo thành một bức Panorama.
Còn vài chức năng nữa nhưng mình ít khi dùng phần mềm này nên ko để ý lắm.​
Handy View is a panoramic creator tool and augmented-reality viewer. Select photos from the gallery and position and orient them to create a panoramic. You can also scale the images and adjust their contrast and brightness to get a perfect match. Save the result as a complete panoramic composition. Panoramic images can be viewed as if you are 'really there' by using tracking technology to pan the image as you point the device left/right and up/down.

DOWNLOAD

saccerwin

hàng cậu vừa post xong đã bay ra nước ngoài rồi. Nhanh dễ sợ. Mới có cái widget pin với cái viết ghi chú khi đang goi của boy post hồi trươc giờ ra v2.0 rồi kìa. Đang bùn Để mình post lun vây. Mà cái chỉnh sửa ảnh cài icon trơ trơ boy ơi. Mấy cái qt khác chạy bt rứa mà cái này nó kô chạy

Chỉnh sửa cuối:

foreverthuy

nghe giới thiệu sướng thế, nhưng ghét QT vì dùng thì ít nhưng chiếm bộ nhớ nhiều wa!X_X

foreverthuy

Có ai biết cách dùng các app của QT mà không phải dùng font mặc định của máy không? Vì mình đang dùng font FontRouterMan, nhưng nếu chọt vào app QT thì bị khởi động lại máy. Giúp với nhé!

Dragon459

Manager
Có ai biết cách dùng các app của QT mà không phải dùng font mặc định của máy không? Vì mình đang dùng font FontRouterMan, nhưng nếu chọt vào app QT thì bị khởi động lại máy. Giúp với nhé!
cook fw vất cái font mình dùng vào. =>> giải quyết hết tất cả mọi vấn đề :))

huankb

Dùng NFESTD, bật chương trình lên chọn open file rồi dấn đến file roft2, nháy chọn extract là xong

foreverthuy

Dùng NFESTD, bật chương trình lên chọn open file rồi dấn đến file roft2, nháy chọn extract là xong
Mình bung theo hướng dẫn của bạn rồi. Tiếp theo làm gì nữa bạn? Thương thì thương cho trót nhé. Cảm ơn bạn nhìu;;)

Dragon459

Manager
Mình bung theo hướng dẫn của bạn rồi. Tiếp theo làm gì nữa bạn? Thương thì thương cho trót nhé. Cảm ơn bạn nhìu;;)
Qua box cfw tìm hiểu. đây là box ứng dụng.
http://www.pdaviet.net/showthread.php?97044-H%C6%B0%E1%BB%9Bng-d%E1%BA%ABn-gi%E1%BA%A3i-%C4%91%C3%A1p-th%E1%BA%AFc-m%E1%BA%AFc-v%E1%BB%81-Cook-FirmWare
Topic về ứng dụng HandyView mà cứ lan tràn về chủ đề khác k thấy có lỗi với chủ topic à :|

foreverthuy