• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Qt] Happy Frog (mod Angry Birds) for S^1 S^3 - Cuộc chiến của ếch ^^!

NTiolanDatluu

Thêm 1 bản mod nữa dựa theo Angry Birds :D

Videos Player game

[video=youtube;eXrtvT9CD2I]http://www.youtube.com/watch?v=eXrtvT9CD2I&feature=player_embedded[/video]

DOWNLOAD LINK MEDIAFIRE

Note: game chạy trên nền tảng QT, nên bạn máy bạn phải cài đặt QT trước nhé! 8-|

a2king

mình dùng N97, cài xong, chọt 1 phát nó chớp 1 cái, chọt 1 cái nữa, nó chớp cái nữa, rồi xong, ko vào chơi đc....

jack_hunter97

nhìn là bít chưa òi thường bị như vậy là do ko có qt hoặc cài bản siêu thấp mới vậy game này đúng đỉnh có điều ko có âm thanh nói thật chứ htc wildfire chip ( 500mhz ram 253 hay 523 j đó ) mà chơi con ku giật kinh khủng lag ko đỡ nổi ( đã vậy thằng bạn mình cũng chả bít root máy với flash máy là cái chi) coi vậy mà s60v5 hơn nhìu đó nghen với lg optimus nữa lag ko đỡ dc ( 2 thằng bạn mình nó đều ko phải dân về root chủ yếu nhắn tin nghe gọi nghe nhạc, cho mình có phải sướng hem )

Nhoxly00

nhìn là bít chưa òi thường bị như vậy là do ko có qt hoặc cài bản siêu thấp mới vậy game này đúng đỉnh có điều ko có âm thanh nói thật chứ htc wildfire chip ( 500mhz ram 253 hay 523 j đó ) mà chơi con ku giật kinh khủng lag ko đỡ nổi ( đã vậy thằng bạn mình cũng chả bít root máy với flash máy là cái chi) coi vậy mà s60v5 hơn nhìu đó nghen với lg optimus nữa lag ko đỡ dc ( 2 thằng bạn mình nó đều ko phải dân về root chủ yếu nhắn tin nghe gọi nghe nhạc, cho mình có phải sướng hem )

hì. nokia v5 củng dc nhưng không có GPU nên chơi game 3d cắn răng... còn mấy con kia có chip đồ hoạ nên mới phê thế. có tiền làm em Optimus one xài :)

jack_hunter97

nên cân nhắc nha về optimus đấy mới có 3 tháng từ 6 chai xuống 5,5 chai mất 4 tháng còn 4,9 chai bạn hỉu òi chứ ko nên mua phí tiền lém 1 là mua s^3 hai là mua galaxy mini vì seo đơn giản nhìu bản mod ram chơi con ku mượt tuyệt đối hay mua galaxy acer mua mấy con driod thì nền coi chip ram màn hình pin flash bản mấy độ dày có nhìu bản rom ko xài có ổn định hem còn nokia thì con nào cũng như nhau ( chip ram đó)

tkaktyt

Thêm 1 bản mod nữa dựa theo Angry Birds :D

Videos Player game

[video=youtube;eXrtvT9CD2I]http://www.youtube.com/watch?v=eXrtvT9CD2I&feature=player_embedded[/video]

DOWNLOAD LINK MEDIAFIRE

Note: game chạy trên nền tảng QT, nên bạn máy bạn phải cài đặt QT trước nhé! 8-|

sao mà lắm game nhái angry birds thế không biết lun :))

xmax109

Mình đã cài QT 4.7.3.Nhưng sao vào game happy Froq với game pipe mania thì màn hình đen 1 hồi rồi out ra.Game throw it với sis editor thì xài được.Giúp mình với!!!!!