• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]Jiikoo fMOBI v1.31b S^1 SymbianOS 9.4 Signed{23.08.11}

thainguu

à khuyên các bạn nên cài bản có installer vì nếu cài bản offline có khi thiếu cái gì đó khiến pm chạy ko đc.

vuson

cuối cùng đã cài đc :)) các bạn tải cái ''[QT]Jiikoo fMOBI v1.31b Offline'' về, nếu cài đc thì ko nói, nếu nó cứ báo là đòi ''Qtmobility 1.1.2[3] or newer '' và ko cài đc, thì các bạn vào quản lí ứng dụng trong setting, gỡ cái Qtmobility ra. xong rồi cài lại ''[QT]Jiikoo fMOBI v1.31b Offline''. nó sẽ báo là thiếu mất ''Qtmobility vẫn cài đặt?'' thì các bạn cứ cài. cài xong sẽ hiện icon, nhưng ko vào đc. xong đó các bạn cài lại Qtmobility 1.1.2. thế là vào đc rồi :D
Một màu trắng tinh, không thấy gì hết. Chắc phải đợi bản chính thức thôi!

đó hình như là do bạn đang dùng Qtmobility 1.0.2 , nó đòi cái mới hơn, bạn cài 1.1.2 như mình hướng dẫn là sẽ đc. Cái này vào cũng fb hay lắm, mình là dân nghiện fb nên quyết tâm mày mò cài bằng đc, cuối cùng cũng thành công >:)

Dragon459

Manager
cuối cùng đã cài đc :)) các bạn tải cái ''[QT]Jiikoo fMOBI v1.31b Offline'' về, nếu cài đc thì ko nói, nếu nó cứ báo là đòi ''Qtmobility 1.1.2[3] or newer '' và ko cài đc, thì các bạn vào quản lí ứng dụng trong setting, gỡ cái Qtmobility ra. xong rồi cài lại ''[QT]Jiikoo fMOBI v1.31b Offline''. nó sẽ báo là thiếu mất ''Qtmobility vẫn cài đặt?'' thì các bạn cứ cài. cài xong sẽ hiện icon, nhưng ko vào đc. xong đó các bạn cài lại Qtmobility 1.1.2. thế là vào đc rồi :D

đó hình như là do bạn đang dùng Qtmobility 1.0.2 , nó đòi cái mới hơn, bạn cài 1.1.2 như mình hướng dẫn là sẽ đc. Cái này vào cũng fb hay lắm, mình là dân nghiện fb nên quyết tâm mày mò cài bằng đc, cuối cùng cũng thành công >:)
Anh test thử thì k giống như trong video là sao nhỉ.hôm trước chỉ có hình ảnh chưa thuyết phục lắm.xem video thấy ổn hơn.

thainguu

có bác nào xài cái này hay bị restart máy ko?? phải chi cái Facebook trên Ovi Store có cái Notifications...

Em dùng cái này trên CFW N97 mà bị restart máy mỗi khi thoát app này ra, bác nào gặp tình trạng này ko???

Dragon459

Manager
có bác nào xài cái này hay bị restart máy ko?? phải chi cái Facebook trên Ovi Store có cái Notifications...

Em dùng cái này trên CFW N97 mà bị restart máy mỗi khi thoát app này ra, bác nào gặp tình trạng này ko???
Hình như đúng là có thì phải,mới test có 3 lần.1 lần bị.soft chạy trên QT nên ăn ram gây ra reset

vuson

em để ý thấy máy trong video là C7 , cái này từ sym^3 h có có V5 ta, ko đc như trong video là đúng :D

em thấy có phần chat trực tiếp với máy nào GPS thì nó hiện vị trí của mình và của bạn trong list facebook nếu xài pm tương tự, ví dụ như em có add ông cuhiep bên tinhte làm bạn, ông hiện đang ở hồng công trực tiếp sự kiện ra mắt Symbian Belle, phần mềm nó báo: cuhieptran- HK airport

anhtuana12

hình như có bản Retail rùi đấy, hôm trước thấy có pác nào post lên
mình ko dùng nó nên cũng ko để ý nữa ( do nhác cài QT quá :D)
Lên Face thì dùng Gravity thì cũng dc rùi :D

minhthang772

cái này là để dùng vào face hả, giới thiệu dịch google thì phải, khó hiểu