• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]Lancet Restart v1.00(0) S60v5^3 Anna Belle UnSigned Retailed by vutaik

hieuna

Lancet Restart v1.00(0) S60v5^3 Anna Belle UnSigned Retailed by vutaik-Khởi động lại điện thoại nhanh chóng

Chỉ cần click vào icon ứng dụng là bạn có thể tùy chọn khởi động lại điện thoại. Ứng dụng yêu cầu QT.

ace_hp7

Active Member
app này hơn app restart shutdown ở chỗ nó hỏi mình có hay không ,app kia lỡ chạm vào thì k kịp hối tiếc

hieuna

app này hơn app restart shutdown ở chỗ nó hỏi mình có hay không ,app kia lỡ chạm vào thì k kịp hối tiếc

Lacent có app QuickRestart cũng restart lại máy, chạm icon một phát là tắt ngúm:D

Dragon459

Manager

nếu vậy thì dùng app resart trích ra từ mykeylock ấy
hoặc k thì dùng Nothingkill AutoOff cũng được.

Dragon459

Manager
Nút thanks đã được mở trở lại. Thanks cho hieuna cái đầu tiên nhé :))

kimcy1992

Member
mình thì cứ làm cái reset luôn bởi lúc cần reset là phải thực hiện rồi giống như không muốn nghe nhạc nữa tắt luôn khỏi phải hỏi:D

Dragon459

Manager
mình thì cứ làm cái reset luôn bởi lúc cần reset là phải thực hiện rồi giống như không muốn nghe nhạc nữa tắt luôn khỏi phải hỏi:D

Mình cũng thế luôn.Cơ bản chả bao giờ nhầm vì 2 thằng resart và shutdown luôn được để trong 1 folder mở rộng mà ít khi mở ra nên trừ khi mình chủ tâm vào folder đó ms chạm đến nó.
Từ trước đến giờ vẫn quen kiểu quản lí theo kiểu thư mục nên chả nhầm nhọt gì