• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] Lancet Restart v1.00(5) S60v5 S^3 Anna Belle Signed Retail dersimli_ 62 CepTeam

Radium

Moderator
Lancet Restart v1.00(5) S60v5 S^3 Anna Belle Signed Retail dersimli_ 62 CepTeam

Lancet Restart v1.00(5) S60v5 S^3
Anna Belle Signed Retail dersimli_
62 CepTeam

Chỉ cần đọc tên là các bạn đã biết được chức năng của phần mềm này - Khởi động lại máy và kèm theo bảng thông báo. Thực sự lúc post bài mình cũng chưa dám thử chức năng app đâu. :p Có vài tấm hình chiA sẻ

DOWNLOAD

DOWNLOAD BẢN VH CỦA DRAGON459

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
Show ngay cái theme mới >:). Em giống anh ngày trước. Chỉ ngồi canh có app mới là múc về. Không kể ngày đêm :))

Radium

Moderator
Show ngay cái theme mới >:). Em giống anh ngày trước. Chỉ ngồi canh có app mới là múc về. Không kể ngày đêm :))

hì. Cài app mới thấy rất hay mà a.
Hồi đó e nhớ có a, bác hieuna, saccerwin post app ầm ầm :p

Dragon459

Manager
đọc mấy cmt hôm đó hài quá trời. Link này a Rồng có post bên VH k để e cho lên #1 luôn

cái này là anh đưa có yinyang test xem có phải là app QT hay k thôi.
Chứ nó có mỗi dòng. Vh chưa đầy 15s.
Nói chung app này k phải app QT

kaise

Không hiểu hôm nay mediafire hay do máy mình mà down mãi k đc bản việt hoá Cứ gần xong lại đứng lại :(. Bản en thì dow đc rồi nhưng vẫn muốn dùng tiếng việt. Yinyang up giúp m sang link k đc k. Có mấy chục kb mà dow vất quá.

YinYang

Active Member
cái này có khác gì việc nhấn start bình thường vậy bạn

:)) theme đẹp thế, cho mình xin với

Để dùng cho những ai không thích dùng nút nguồn. Theme bên box theme đó

Không hiểu hôm nay mediafire hay do máy mình mà down mãi k đc bản việt hoá Cứ gần xong lại đứng lại :(. Bản en thì dow đc rồi nhưng vẫn muốn dùng tiếng việt. Yinyang up giúp m sang link k đc k. Có mấy chục kb mà dow vất quá.

Link box.com mà bạn.@@. có 9kb à

kaise

Để dùng cho những ai không thích dùng nút nguồn. Theme bên box theme đó

Link box.com mà bạn.@@. có 9kb à

hix. Win của m lỗi hay bị virut thì phải. Chắc đến lúc phải cài lại win. :(
Máy cùi mía lắm rồi mà mãi chưa đổi đc.
Cứ xin tiền ổng bà rồi lại vác đi quất lô. :))

hieuna

hix. Win của m lỗi hay bị virut thì phải. Chắc đến lúc phải cài lại win. :(
Máy cùi mía lắm rồi mà mãi chưa đổi đc.
Cứ xin tiền ổng bà rồi lại vác đi quất lô. :))

Bác máu lô đề thế:-D