• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT] picoBrothers Stun Gun v1.00 - Kìm chích điện ;)) update 15/6/2k11

vutaikt

[qt] picoBrothers Stun Gun v1.00(0) s60v5 S^3 Signed- Kìm chích điện ;)) update 15/6/2k11

Với phần mềm này sẽ giả lập biến điện thoại của bạn thành một chiếc kìm chích điện (cái này chắc ai cũng bít rùi, hồi trước mình dùng kìm điện stun gun chích vào gáy 1con chuột lăn ra chit lun). cảm giác khi ấn vào nó rung tay rất phê đó các bạn.^^..

Chú ý:

+ Bạn phải càj qt 4.7.3 thì chương trình sẽ chạy.

Tải về.

Ở đây

Last edited by a moderator:

chanhkho1908

mấy ứngd dụng QT mình ko bao giờ xài dc, cài vào bật lên là restart, rất là ghét ud QT

jack_hunter97

Ghe thế chích chuột chết thật hả bạn thử người chưa để bữa nào rảnh test thanh kiêu bạn trước

jz619619

sao minh cai ma noi noi can Qt mipbility 1.01(3) hoac cao hon. Nhung may minh cai Qt mipbility 1.1.2 ma`

JohnyNguyen

sao minh cai ma noi noi can Qt mipbility 1.01(3) hoac cao hon. Nhung may minh cai Qt mipbility 1.1.2 ma`

Những thứ gì liên quan đến QT thường lắm tật X_X hic,S60v5 có qt mobility v1.1.3 rồi đấy :D
Viết tiếng việt có dấu nhé bạn :D

Dragon459

Manager
trong link tải có Qt chưa bác "xế".các soft Qt nên đinh kèm luôn Qt cho ae đỡ mất công tìm.hê hê.

missthuha

mấy ứngd dụng QT mình ko bao giờ xài dc, cài vào bật lên là restart, rất là ghét ud QT

Tại you xài font chữ ák nhất là fontfoute man gỡ bỏ xài font gốk vọk QT chán nghỉ
P/s mất ngủ chán wá !!hjc