• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[QT]Shazam v3.01(0) S60v3 S^1^3^4 Signed - Nghe nhạc đoán tên bài hát Pro[08/12/11]

YinYang

Active Member
Shazam v3.01(0) S60v3 S^1^3^4 Signed
Nghe nhạc đoán tên bài hát Pro

Ứng dụng đã quen thuộc và không thể thiếu cho anh chị em có niềm đam mê vô tận với âm nhạc :D\-/

Nói qua 1 chút tính năng để giới thiệu lại ứng dụng cho các bạn chưa biết :

• Xác định tên bài hát ở mọi lúc mọi nơi (Chỉ cần cho Shazam nghe chưa đến 10giây thôi nhá ;;) )
  • Tìm kiếm các thông tin liên quan đến bài nhạc đang nghe - Nghệ sĩ thể hiện - Tiểu sử,các Tour hát,thậm chí còn mua vé xem tour - Cái này tớ ko chắc, thấy giới thiệu thế =.=
  • Chia sẻ Tag và xem các bình luận về bài hát đang nghe qua Shazam
  • Và điều quan trọng nhất : Phiên bản này KHÔNG GIỚI HẠN TAG :D - Full đó :p

Ở phiên bản này các bận sẽ thấy 1 giao diện người dùng mới đẹp mắt hơn rất nhiều :D\-/ Phong cách Symbian Belle sẽ hiện diện trên Shazam :D\-/
Còn nhiều điều thú vị nữa mời anh chị em cùng khám phá thêm :D

Tested chạy ngon lành cành đào trên 5800 :D\-/

DOWNLOAD HERE

Last edited by a moderator:

vutaikt

Ủ a bản đó cũ rùi jonhny ơi.
Mình đang sài bản này trên ovi nè.
Bản ông chủ topic post là v3.1.0 update ngày 11/5/2011
Còn bản tui sài là v3.1.0.299GM update 18/5/2011
Nói chung 2 bản đều cũ cả và chưa dc update khoảng hơn 6 tháng rùi.

www.uploadking.com/TO7ZE8LZ2V

duylinh27884

Moderator
Còn bản tui sài là v3.1.0.299GM update 18/5/2011
Nói chung 2 bản đều cũ cả và chưa dc update khoảng hơn 6 tháng rùi.

www.uploadking.com/TO7ZE8LZ2V
Bản này cũng ko giới hạn tag như bản của chủ thớt hả bạn?

@Johny :Bài đó e post rồi thì del luôn giùn a, move vào chung chi e,tưởng chữa ai post:D, SisContent ứng dụng pc nhưng để edit file sis nên a post chung khu vục ứng dụng lun cho ae dễ tìm ý mà :D ,toàn dùng nó để xào nấu theme :D

Chỉnh sửa cuối:

duylinh27884

Moderator
Hix..mình cũng vậy:(thấy có để v3 nên cài thử click vào icon thấy im re(máy cũng đã cài qt)

JohnyNguyen

Mình cài QT rồi, cài cái này vào! Click vào icon k nhúc nhích! Hic hic! Máy mình 5800 CFW N97

Hix..mình cũng vậy:(thấy có để v3 nên cài thử click vào icon thấy im re(máy cũng đã cài qt)
Ầy,máy a Linh v3 thì e ko rõ,nhưng máy V5 thì đảm bảo là có chạy nhá :p Tested trên 5530 của e và 5800 của chủ thớt rồi :p
Chắc do bản QT trong máy ae đó thôi :p

duylinh27884

Moderator
Ầy,máy a Linh v3 thì e ko rõ,nhưng máy V5 thì đảm bảo là có chạy nhá :p Tested trên 5530 của e và 5800 của chủ thớt rồi :p
A cài bộ QT v4.7.4.Vậy chắc v3 ko chơi được bản này rồi,uổng quá!:(

JohnyNguyen

A cài bộ QT v4.7.4.Vậy chắc v3 ko chơi được bản này rồi,uổng quá!:(

@@ Qt v4.7.4 chỉ dành cho S^3 ^4 thôi mà =.= Chứ hiện giờ v3 và v5 vẫn chỉ dừng lại ở v4.7.3 >"< E mới check ở nokia developer mà :-ss
Thế ngoài shazam này ra,hiện giờ trong máy a có chạy đc app nào QT nữa ko vậy @@

duylinh27884

Moderator
@@ Qt v4.7.4 chỉ dành cho S^3 ^4 thôi mà =.= Chứ hiện giờ v3 và v5 vẫn chỉ dừng lại ở v4.7.3 >"< E mới check ở nokia developer mà :-ss
Thế ngoài shazam này ra,hiện giờ trong máy a có chạy đc app nào QT nữa ko vậy @@
Pó tay,vậy mà bác hht2010 up chung trong bài “Làm mới dế yêu bằng pm Nokia Qt
S60v3 S60v5 S^3” lại ko nói v4.7.4 dành cho s^3,vậy v3 và v5 chỉ dùng đc 4.7.3 à,để tìm down rồi test thử lại xem sao

su_kh0j_dau_m0j

Bạn ơi! Cho mình xin bộ cài QT đc k! Có mấy phần mềm trước cài chạy đc! Giờ nó im re hết! Hic! Cài đi cài lại bộ cài QT mà chả phần mềm QT nào dùng đc :((