• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QT Shell v2.00(2) S60v5/Belle Retailed by vutaikt-Giao diện N9 PRO cho dế

hieuna

QT Shell v2.00(2) S60v5/Belle Retailed by vutaikt-Giao diện N9 PRO cho dế

Đầu tiên cảm ơn Vip Vutaikt đã mua và chia sẻ ứng dụng này

Đây là phần mềm giúp thay đổi giao diện giống N9 như trượt sang trái/phải, xem ứng dụng đang mở sắp xếp thư mục...Và một điểm nữa là hiệu ứng màn hình chủ kiểu WP7.

Cập nhật mới:
+ Có thể lắc nhanh điện thoại để quay trở lại QT Shell
+ Tối ưu hóa và cải thiện tốc độ.

Lưu ý: Ứng dụng chạy không yêu cầu QT.

Chỉnh sửa cuối:

YinYang

Active Member
cái này khá là nhẹ, giao diện bắt mắt thích hợp cho ae đổi gió trong những ngày PV dính mã độc :ar!

thanchet0612

cái này mà không cài QT sao chạy đc vậy chủ topic :-? thanks chủ topic đã post mình rất thích

hieuna

cái này mà không cài QT sao chạy đc vậy chủ topic :-? thanks chủ topic đã post mình rất thích

Phần mềm này không viết trên nền qt nên không cần cài qt vẫn chạy được.

cuongvt112

Phần mềm này ngồn pin kinh khủng, mình để đt qua đêm, sáng hôm sau hết sạch pin luôn:(

axxaax113

cái này rất tốt,không ngốn ram,cũng chẵng tốn pin như bạn nói đâu,mình xài cái này nhưng có cái là không làm hs lun,nếu như nó đè lên hs lun thì tốt quá