• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUÀ TẶNG HẤP DẪN

Status
Không mở trả lời sau này.

TuanQuang

Thấy anh em vận động bình chọn ghê quá . nên mở topic này để mong mọi người ủng hộ cho mình. hihi . các bạn yên tâm, ủng hộ mình sẽ có phẩn thưởng .hihi

mỗi 1 phiếu mình sẽ tặng các bạn 3000PVD để cá đọ nhé. bạn naof vote thì ghi tên trong Topic này để mình tiện chuyển quà nhé > thanks

PhuongAnh

Đại gia TuanQuang đã ra tay rồi.Cuộc thi này sẽ hay đây :)):)):)):)):))=))=))=))=))=))

TuanQuang

Ặc....=)).....=)), khi nào "quà" được gửi dzậy !!!!! :))

hih. quà sẽ đc chuyển ngay đến các bạn khi nhìn thấy phiếu bầu . oki?? yên tâm đi 18S67705 nhé . Tuấn Quang luôn giữ lời hứa mà . Thanks

18S67705

Hỏi vậy thôi mờ...=)) ôi, sức nặng của PVD, chẳng hiểu sao có nhiều người tham dự mà chỉ nhìn thấy mỗi TuanQuang dzậy =)).
OK --> 1 phiếu for TuanQuang !!!! =D>

TuanQuang

Hỏi vậy thôi mờ...=)) ôi, sức nặng của PVD, chẳng hiểu sao có nhiều người tham dự mà chỉ nhìn thấy mỗi TuanQuang dzậy =)).
OK --> 1 phiếu for TuanQuang !!!! =D>

=D>=D>=D>=D> Cám ơn nhé . hihi . thời buổi cơ chế thị trường mà , giá cả leo thang , Luơng chỉ đc có 2000PVD / tháng . Năm bắt tâm lý khách hàng là quan trọng nhất muh. hihi;;);;);;)

XuanTruong

Super V.I.P
Thấy anh em vận động bình chọn ghê quá . nên mở topic này để mong mọi người ủng hộ cho mình. hihi . các bạn yên tâm, ủng hộ mình sẽ có phẩn thưởng .hihi

mỗi 1 phiếu mình sẽ tặng các bạn 3000PVD để cá đọ nhé. bạn naof vote thì ghi tên trong Topic này để mình tiện chuyển quà nhé > thanks

Sặc mùi cá độ!!! Nếu chấp nhận giá 3001 thì Mình chơi luôn!!!=))=))=))

Các bạn bầu cho TuanQuang đi, không đẹp trai nhưng giàu thì cũng ra đẹp trai à, con gái bi giờ theo tiêu chí này mà :)). Vote cho TQ, chuyển tiền cho mình đi nào :))

PhuongAnh

Ngày mai mới tạo vote...Nên các bạn hãy chú ý vừa vote và vừa post bài ở đây nhé...Nếu có mỗi post bài ở đây không thì không hợp lệ

hcqp

Nghe nói, Batkid trả cho anh em nào bầu tới 5000 PVD luôn kìa.... he he...
Hổng lẻ, ổng giàu hơn trùm cá độ Tuấn Quang sao ta?!

18S67705

Các bạn bầu cho TuanQuang đi, không đẹp trai nhưng giàu thì cũng ra đẹp trai à, con gái bi giờ theo tiêu chí này mà :)). Vote cho TQ, chuyển tiền cho mình đi nào :))

hic, bác lại động chạm vào "nỗi đau" của em roài, đẹp trai nhưng "nghèo" nên bị rớt ngay vòng loại, chỉ biết tranh thủ lúc Mem PM để xin key rùi vận động thui :)), nhưng vẫn vui vì "gặt" được 5000PVD mà VIP phuong_anh chuyển, mai thêm 5000PVD của TuanQuang nữa (đã thỏa thuận, không được phá vỡ HD đâu đây Quang nhé =)), đúng 5000PVD) ---> mong rằng sẽ có nhiều cuộc thi kiểu này ---> ae trong 4rum mới "rút" được "xiền" của các đại gia chứ :)):D

Status
Không mở trả lời sau này.