• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quake III hỗ trợ Accelerometer full cho N82

haininh

mình đã test chạy ngon trên N82.Nhưng người làm ra nó là theking_auto.mình chỉ up lên cho bạn nào thích thì dùng nhé.
cái data thì các bạn cứ giữ nguyên như của các bài khác nhé.
chỉ cà thêm những cái này.
đầu tiên là http://www.mediafire.com/download.php?qzdlciwywjq
vào thẻ nhớ.
Tiếp theo các bạn dowload tiếp: http://www.mediafire.com/download.php?jnnlmwjjmdn
được 3 file: các bạn copy vào E/Quake3/BaseQ3.
tiếp theo bạn copy tiếp file q3_log.txt vào E/quake3.
rồi các bạn mở camera, và quay ngang màn hình ra nhé.và vào test game và quay như trong clip của N95-8gb luôn.không cần chỉnh gì nữa các bác nhé.
nếu ai đã cài rồi thì xóa đi và làm lại như mình là ok.
lần đầu tiên post bài có gì các bác thông cảm nhé

nouvu2372

SAo giống file của Auto vậy,y chang không khác cái gì cả ngay cả tên nhân vật và hình dạng :-?,bạn không hướng dẫn nút bấm biết đường đâu mà bắn?hay là mình tự cài theo ý thích

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Pác ấy bỏ công ngồi gõ bài này, đáng tuyên dương chứ!
Đây là file set khác, new hoàn toàn!
Mới send pác ấy đầu tiên wa yh. :)
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Sao mới test thử nè con nhân vật tên Auto cũng là nữ ??? mà nói chung là quay vòng vòng máy thằng bạn chơi không đc 8-|

Auto

Thì set trên máy tớ thế nào, các pác lấy file về thì y chang!
Nv đó đi nhanh!
K chết :))
Posted via Mobile Device

Auto

À muốn cảm ứng bớt nhạy thì vào setup/control/move
Kéo cái mouse ít lại
;)
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Zậy ku up lại cho mình 1 bản là dùng phím để đi tới đi lui quay trái quay phải,còn Accelerometer thì nhìn lên nhìn xuống đi ngang nha
P/S: kéo rồi,thì nó chậm nhưng mà xoay vòng vòng àh

Auto

Kéo đó là đi tới lui.
Kéo cái kia là trái phải ;;)
Kéo nữa đi :))
Khi nào rãnh set nữa cho!
Giờ mới set lấy file, chưa chơi nữa đó!
Vụ set này làm quên save set kia, mất hết trơn
Giờ phải cày lại :((
@ Ứ... chuyên gia game mà làm biếng thế, tớ wá trời việc nè ;;)
Posted via Mobile Device

nouvu2372

Phải thất bại rồi mới đút kết đc kinh nghiệm chứ,mà cỡ này tui thất bại quá nên...làm biếng

garllado1703

N82 chơi kái này khó lắm. Hồi là chán liền, N95 có mấy phím multi chơi mới ngon...bùn:(:(:(:(

Auto

N82 chơi kái này khó lắm. Hồi là chán liền, N95 có mấy phím multi chơi mới ngon...bùn:(:(:(:(
Thử đi, thử đi
Thử đi rồi bik
Đang cầm n95 mà có đụng 4nút mul đâu nè ;;)
Đứng đó mà la ;;)
Posted via Mobile Device

garllado1703

Thử đi, thử đi
Thử đi rồi bik
Đang cầm n95 mà có đụng 4nút mul đâu nè
Đứng đó mà la
Mình đang xài N82 và chơi rồi nên mới nói vậy????khó chơi muốn chết....

garllado1703

Có cách có cách dùng cảm ứng chuyển động nghiêng wa trái và phải để chạy ngang wa trái và phải. Còn muốn quay sang trái và phải thì dùng Joystick lên và Joystick xuống(màn hình ngang) vậy thì N82 chơi mới ngon đc=D>

Auto

Có cách có cách dùng cảm ứng chuyển động nghiêng wa trái và phải để chạy ngang wa trái và phải. Còn muốn quay sang trái và phải thì dùng Joystick lên và Joystick xuống(màn hình ngang) vậy thì N82 chơi mới ngon đc=D>
Chắc phải vol+ là băng trái
Vol- là băng phải wá :(
Posted via Mobile Device

garllado1703

Mình cũng thử cách đó rồi. Vol+ băng trái, vol- băng phải, Joystick phải đi tới, Joystick trái đi lùi, Joystick lên quay trái, Joystick xuống quay trái (màn hình ngang)nhưng vẫn khó chơi đối với N82...Thiệt pó tay, N82 lỗ mấy phím multi:D

haininh

công nhận là chơi trên n82 thì khó thật.tại vì quay bằng joytic thì cai tâm ngắm bắn nó cứ quay cao quá hoặc thấp quá.với lại boss nó đi nhanh quá nếu mình chỉnh mous nhanh thì lại quay chóng cả mặt công nhận ko dễ bằng n95.
ai muốn set phím nào thì cứ gặp chú auto là chú ấy giải quyết tất.hihhi

vuvantuan59

minh giải nén ra có mỗi file cdi gần 700mb đáng l phải ra foder Quake III Chứ help !
Thank !
Posted via Mobile Device