• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quay film trên máy HTC bị lỗi

boy8x_sg

Mình quay 1 đoạn film dài hơn 30phut tren máy HTC Sensation nhưng khi mình play trên máy thì ko mở được , mình đã copy file đó vào máy PC xem nhưng vẫn ko xem dc . Ban nào d0ã bị cho mình hướng dẫn cách khắc phục với nhé
Chân thành cảm ơn

vanthai1592

Mình quay 1 đoạn film dài hơn 30phut tren máy HTC Sensation nhưng khi mình play trên máy thì ko mở được , mình đã copy file đó vào máy PC xem nhưng vẫn ko xem dc . Ban nào d0ã bị cho mình hướng dẫn cách khắc phục với nhé
Chân thành cảm ơn
Thử quay lại xem sao, nếu vẫn ko thì reset lại máy rồi quay thêm 1 lần nữa, nếu ko được thì up room khác, ko được nữa thì ...... chịu

boy8x_sg

Thử quay lại xem sao, nếu vẫn ko thì reset lại máy rồi quay thêm 1 lần nữa, nếu ko được thì up room khác, ko được nữa thì ...... chịu
Thực ra là quay đoạn video clip khác thì vẫn dc nhưng thời điểm file video bị lỗi đó mình có quay 2 đoan liên tiếp đều lỗi hết , nhưng do Video này quan trọng nên mình muốn hỏi cách để repair xem lại dc Video này .

boy8x_sg

Sau khi tìm cách sửa lỗi ko thể sửa dc , tới đây mới cảm nhận 1 điều
IP vẫn là đẳng cấp