• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Quick Camera v1.1.0 Việt hóa by 4T™-Chụp ảnh khi máy đã khóa

saccerwin

Quick Camera v1.1.0 Việt hóa by 4T™-Chụp ảnh khi máy đã khóa
1 phần mềm Truy cập máy ảnh nhanh khi khóa phím đã được VH by vutaikt

mượn lời bác dragon giới thiệu về ứng dụng:

Ứng dụng với chức năng truy cập nhanh vào điện thoại khi bạn khóa phím bằng cách nhấn và giữ nút camera.
1 ứng dụng rất cần thiết với những "thợ săn ảnh nhanh" với những khung hình vốn dĩ chỉ lướt qua 1 lần duy nhất.
Đừng bỏ lỡ các khoảnh khắc "đắt giá" trong cuộc sống nhé
Cách sử dụng:
Rất đơn giản.bạn chỉ cần khởi động chương trình.sau đó để chương trình hoạt động ở chế độ ẩn.khóa phím.bây giờ thì bất cứ khi nào bạn muốn chụp hình thì chỉ việc lôi điện thoại ra bấm và giữ nút camera và chộp nhanh các khung hình thôi
Nhược điểm: Ứng dụng chạy ẩn - không chạy nền
Ưu điểm : Ứng dụng tự động khóa phím sau khi thoát máy ảnh
link down:http://www.mediafire.com/?9mng8cjbdhd752w

bikull1991

e xin mở hàng trước xem sao đã.!nhưng cũng thanks bác nhiều.e ở nhà trọ gần phòng trọ của vài e hay lộ hàng nên này cần thiết:)):D

YinYang

Active Member
e xin mở hàng trước xem sao đã.!nhưng cũng thanks bác nhiều.e ở nhà trọ gần phòng trọ của vài e hay lộ hàng nên này cần thiết:)):D

Ầy ầy. như thế là không tốt đâu à nhà >:)

Delzie

Kịch liệt phản đối cái hđ này nhá!!!
Xem 1 mình là k tốt :)) Nếu mà chụp đc. thì up lên cho ae coi với :))