• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QuickWrite version 2.00

DreamLand

QuickWriter Version 2.00
Phần mềm giúp các bạn soạn thảo nhanh
các đoạn văn bản.
Với từ điển của nhiều nước như : Anh, Đức ,Ý,...
Khi soạn thảo từ điển sẽ hiện những dòng
mẫu giống với kiểu gõ T9.

Có thể kết hợp cùng Bộ gõ tiếng Việt (Unikey)
và Bộ gõ tiếng Trung cực kì hay.

Giúp cho những bạn nào khó khăn với
việc sử dụng Bộ gõ tiếng Việt

QuickWrite 2.00 là một giải pháp tuyệt vời.

TruBic

Well-Known Member
QuickWriter Version 2.00
Phần mềm giúp các bạn soạn thảo nhanh
các đoạn văn bản.
Với từ điển của nhiều nước như : Anh, Đức ,Ý,...
Khi soạn thảo từ điển sẽ hiện những dòng
mẫu giống với kiểu gõ T9.

Có thể kết hợp cùng Bộ gõ tiếng Việt (Unikey)
và Bộ gõ tiếng Trung cực kì hay.

Giúp cho những bạn nào khó khăn với
việc sử dụng Bộ gõ tiếng Việt

QuickWrite 2.00 là một giải pháp tuyệt vời.
Sao em không việt hóa nó luôn đi em trai? nghe có vẻ phần mềm này cũng hữu dụng đấy chứ!

DreamLand

Rồi để anh ngâm cứu xử lý luôn xem nào, dạo này đang rảnh mà.:D
Anh TruBic , khi anh Việt hóa, đóng gói nhớ add thêm file *.FEP và *.Rsc trong ! systems/fep của Unikey để gõ được tiếng Việt luôn nha anh!

TruBic

Well-Known Member
Anh TruBic , khi anh Việt hóa, đóng gói nhớ add thêm file *.FEP và *.Rsc trong ! systems/fep của Unikey để gõ được tiếng Việt luôn nha anh!
Thôi anh remove nó rồi, máy mới format, thẻ còn 800m thế mà nó xử lý chậm quá.

chickenboilell

nếu cài phần mền này là gõ dc Tiếng Việt luôn hả các huynh hay phải cài thêm bộ gõ (Unikey) dazy ! ? huynh nào test rùi chỉ chi tiết dùm em thank nhiều !

TruBic

Well-Known Member
nếu cài phần mền này là gõ dc Tiếng Việt luôn hả các huynh hay phải cài thêm bộ gõ (Unikey) dazy ! ? huynh nào test rùi chỉ chi tiết dùm em thank nhiều !
Nó ko dùng để gõ tiếng việt, nó như là 1 dạng gõ t9 bạn à.

chickenboilell

cách huynh có bộ gỏ nào ổn dùm cho 7610 ! cho em xin ! ( trên google thì nhiều lắm mà ko biết cái nào xài ổn ! e, sợ cài xong xóa nhiều quá mai mốt format mệt lắm ! hihi thank nhiều !

DreamLand

cách huynh có bộ gỏ nào ổn dùm cho 7610 ! cho em xin ! ( trên google thì nhiều lắm mà ko biết cái nào xài ổn ! e, sợ cài xong xóa nhiều quá mai mốt format mệt lắm ! hihi thank nhiều !

bạn dùng bộ gõ tiếng việt unikey của anh TAM fix nhé:http://pdaviet.net/showthread.php?t=50646&highlight=unikey&page=20
Kết hợp cái QuickWrite và Unikey sẽ cho kết quả tối đa :D