• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

QUYẾT ĐỊNH CÔNG NHẬN CLB PDAVIET HẢI PHÒNG

Status
Không mở trả lời sau này.

PhamQuang

Manager
QUYẾT ĐỊNH CÔNG NHẬN CLB PDAVIET HẢI PHÒNG​

- Qua đề nghị của BLĐ lâm thời CLB Hải phòng
- Xét tiêu chí và phong trào hoạt động của các thành viên PDAVIET tại thành phố Hải phòng.
- Thống nhất ý kiến trong BQT

Tôi xin thay mặt BQT:

1/ Công nhận tên gọi CLB PDAVIET Hải phòng
2/ Sau lễ ra mắt thành lập, CLB sẽ được mở Subbox riêng biệt để làm văn phòng.
3/ Set đại diện do CLB cử ra để phụ trách Subbox này
4/ Quyền lợi và nghĩa vụ của CLB là độc lập, chịu sự điều hành trực tiếp của BQT PDAVIET.

Chúc các thành viên CLB PDAVIET Hải phòng luôn mạnh khỏe, đạt nhiều thành tích trong công tác và ngày càng đưa phòng trào PDAVIET lên một tầm cao mới.

Thay mặt BQT PDAVIET

Manager: PhamQuang

AnhQuynh

Well-Known Member
Chúc mừng CLB PDAViet Hải Phòng. Các bạn có giấy tờ thành lập đầy đủ rồi nhé! :D
Có gắng phát triển mạnh phong trào nhé! Chúc các đồng chí sức khỏe và thành đạt.

Badamgiak23

Super V.I.P
Thay mặt toàn thể anh em CLB PDAVIET Hải Phòng xin gửi lời cảm ơn đến BQT PDAVIET đã ghi nhận sự cố gắng và lỗ lực của anh em Hải Phòng trong thời gian qua,trong 1 ngày trọng đại lại nhận được thêm quyết định công nhận của BQT thấy vui sướng biết bao !
Vậy là anh em Hải Phòng sắp có nhà mới rồi ;;) Chúng ta chuẩn bị tìm "người giữ đền" đi là vừa.

Là 1 thành viên của CLB,em sẽ cố gắng đóng góp phần sức nhỏ bé của mình cùng với toàn thể anh em đưa CLB Hải Phòng ngày càng phát triển,thực hiện tiêu chí ban đầu CLB đã đề ra.

Thân gửi !

Chỉnh sửa cuối:

longgiang81

Super V.I.P
Chúc mừng CLB PDAVIET HẢI PHÒNG chính thức thành lập, chúc các đồng chí mạnh khỏe và ngày càng cống hiến để PDAVIET phát triển hơn nữa.

Thân gửi !

PhuongAnh

Xin chúc mừng CLB PDAVIET HẢI PHÒNG chính thức được thành lập =D>=D>=D>

AnhTu

Super V.I.P
Rất mong CLB PDAViet Hải Phòng sẽ ngày càng phát triển, không chỉ nhiều thành viên về PPC mà là tất cả những thành viên sử dụng các loại mobile khác nhau.
Xin chúc mừng.

TuanQuang

Sau bao ngày nỗ lực và chờ đợi,cuối cùng thì CLB Pdaviet HaiPhong cũng đã ra đời. Xin chúc cho CLB luôn lớn mạnh và phát triển, xin chúc tất cả các thành viên CLB mạnh khỏe , hạnh phúc và luôn hết mình vì CLB và Pdaviet.

Taki7610

Unlock_GSM
*Chúc anh em CLB HẢI PHÒNG luôn mạnh khỏe và có nhiều đóng góp xuất sắc cho PDAVIET.Xin chúc mừng=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Xin được chúc mừng CLB PDAVIET HẢI PHÒNG , chúc CLB ngày càng lớn mạnh,thúc đẩy cho sự lớn mạnh của PDAVIET ,chúc anh em manh khỏe,hạnh phúc và có nhiều đóng góp hơn cho PDAVIET của chúng ta.

Wantoknow

Chân thành cám ơn sự quan tâm của BQT PDAViet, cám ơn sự cổ vũ nhiệt tình của tất cả các bạn. Là một thành viên, WTK cũng mong muốn CLB PDAVIET Hải Phòng sẽ sớm trở thành 1 trung tâm của tất cả những người yêu thích và chơi PDA tại thành phố Hoa Phượng Đỏ.

Thanhha_2602

Xin chúc mừng CLB PDAVIET Hải Phòng

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chúc câu lạc bộ ngày càng phát triển

=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Tuan1412

Rất cảm ơn sự quan tâm của ban quản trị diễn đàn pdaviet đối với câu lạc bộ pdaviet Hải Phòng.
Chúc ban quản trị mạnh khoẻ

SiquanSS

Xin chúc mừng CLB PDAVIET Hải Phòng. Chúc CLB Hải phòng nói chung và PDAVIET nói riêng ngày càng phát triển.

Born2loveU

Member
Xin cảm ơn sự quan tâm, cổ vũ & động viên kịp thời của BQT, Man & các Mod, Trial . . . Rất mừng vì "Quyết định Công nhận CLB PDAVIET Hải Phòng" từ BQT. Tuy nhiên còn rất nhiều khó khăn trước mắt. Nên rất mong có được sự quan tâm, khích lệ hơn nữa để CLB hoạt động ngày càng hiệu quả, phát huy hết khả năng & tinh thần của PDAVIET.
Xin chúc BQT cùng toàn thể Mem sức khỏe & thành công.

Anhtoitb

Từ nay anh em PDAViệt Hải phòng đã có Nhà riêng để offline và chia sẻ những kinh nghiệm cũng như giúp đỡ nhau rồi.
Chân thành cảm ơn Ban Quản trị và các anh em member khác đã ủng hộ và giúp đỡ anh em PDAViệt Hải phòng.
Anh em ơi, Cố lên!

Status
Không mở trả lời sau này.