• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rắc rối với Bluetooth của Diamond

dragonking88

Con Diamond của mình trước đây mua về vẫn dùng Bluetooth được bình thường, nhưng 1 thời gian sau bật Bluetooth lên trở nên ngày càng khó khăn. Thường thì sau khi active bluetooth phải khởi động lại máy thì Bluetooth mới thật sự bật. Khi đã bật được Bluetooth rồi thì vẫn sử dụng được bình thường. Đến dạo gần đây mình ko thể bật Bluetooth lên được nữa, dù thử các phần mềm quản ly luôn. Mình cũng đã dùng qua nhiều Firmware của PDAViet, nhưng kết quả vẫn ko khả quan hơn. Bạn nào có thể giải thích giúp mình vấn đề này được ko? Cái này thuộc về Hardware hay Firmware? Nếu Hardware thì chi phí thay thế/sửa chữa khoảng bao nhiêu? Cám ơn mọi người nhiều

huysmall

Khả năng Hardware rồi bro. Vì trước đây bro dùng OK mà, bây giờ up lại nguyên bản cho em nó xem sao. Nếu vẫn bị thì hardware thôi