• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Radio 1.50.08.11 cho HTC Trinity

levibinhdinh

bản radio 1.56 fix gps cực nhanh các pác ơi pin không tốn lắm (tốn hơn 1.50 chút nhưng xài được) bản 1.50 hơi chậm khoảng 1 phút nhưng 1.56 chỉ 5-10 giây là ok à, tui mới up 1.56 xài đã luôn

he he !!! đến lúc nào đó máy bác gọi điện mà bác cư như đang ở trong cái thùng (nói vào dt mà nghe vang vang (hiện tượng không ổn định)) !!! nhiều lúc nó cứ chập chờn và có lúc tịt hẳn - khi nói chuyện bác sẽ có cảm giác phải nói to hơn !!! -> người xung quanh nghe hết :D
thực ra thì ai xài cái nào thì quen cái đó -
còn chuyện bắt GPS thì chưa chắc bản nào hơn bản nào mà con phụ thuộc và bạn xài chương trình nào để bắt - mình xài OZI và VietMap R12 - OZi bắt nhanh cực kỳ chỉ cần mở GPS lên là có tín hiệu liền !!! - VM thì chờ lâu tí !!!

trandaithieugia

bản radio 1.56 fix gps cực nhanh các pác ơi pin không tốn lắm (tốn hơn 1.50 chút nhưng xài được) bản 1.50 hơi chậm khoảng 1 phút nhưng 1.56 chỉ 5-10 giây là ok à, tui mới up 1.56 xài đã luôn

Bạn dùng bản đồ gì vậy thanh885 ơi? thằng VietMap R12 tuyệt, nhưng fix hơi chậm.

daotrungdung81

bạn "thieugia" ơi mình đã down cái file radio 1.56 của bạn về rồi nhưng chưa chạy. CHo tui hỏi chút nhé:
Cái file Radio này y chang như souce file của bản cài ROM, khi bấm chạy file update.... .exe thì báo như update ROM mới(Hiện tại mình đang xài W6.5) vậy không biết khi chạy file update Radio 1.56 nó có change mất cái ROM W6.5 của tui hoko nhỉ?

levibinhdinh

bạn "thieugia" ơi mình đã down cái file radio 1.56 của bạn về rồi nhưng chưa chạy. CHo tui hỏi chút nhé:
Cái file Radio này y chang như souce file của bản cài ROM, khi bấm chạy file update.... .exe thì báo như update ROM mới(Hiện tại mình đang xài W6.5) vậy không biết khi chạy file update Radio 1.56 nó có change mất cái ROM W6.5 của tui hoko nhỉ?

nếu up radio thì thay đổi radio - không thay đổi ROM !!!! up radio cũng giống như quá trình up rom vậy !!!!