• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Radio 3.34.90 Artemis

sgking21

sóng gió bình thường, nhưng chất lượng cuộc gọi cải thiện rõ rệt, trong trẻo rõ ràng
Thanks!

blackwhite169

Sau khi Up đc 1 ngày thì mình cũng thấy chất lượng sóng được cải thiện!
Pin cũng bình thường, không thấy hiện tượng bị hao Pin!

achille2k

Mình up mấy quả Radio rồi thấy cái nào cũng same same chỗ sóng yếu vẫn yếu chỗ sóng khỏe vẫn khỏe chỗ không nói được vẫn không nói được, chỗ nói được vẫn nói được. Dù sao số to nhất vẫn cho cảm giác mới nhất. :D Thanks

sgking21

Mình up mấy quả Radio rồi thấy cái nào cũng same same chỗ sóng yếu vẫn yếu chỗ sóng khỏe vẫn khỏe chỗ không nói được vẫn không nói được, chỗ nói được vẫn nói được. Dù sao số to nhất vẫn cho cảm giác mới nhất. :D Thanks

bác nói giống ý em nghĩ, nhưng em có cảm giác chất lượng thoại hay hơn, tiếng nghe có vẻ trong và rõ ràng hơn

blackwhite169

Mình nghĩ thế này, mỗi lần nâng cấp Radio thì Version của nó chỉ lên 1 chút, nên mình sẽ khó mà có thể cảm nhận đc sự cải thiện của nó! Nhưng mà version càng cao thì chất lượng sóng và chất lượng thoại sẽ được tăng lên.
Mình nghĩ như thế.