• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Radio mới cho Touch Pro- 1.13.25.55 (South Korea - 11-27-09)

nguyenchile

Theo mình bit là đã có Radio 1.14.25.35 roài mà, dù sao cũng cảm ơn bạn vì có thể radio cũ nhưng lại dùng tốt. Riêng mình dùng từ trước h thấy bản radio 1.14.25.35 là tốt và tiết kiệm pin nhất

onlyloveP990i

Theo mình bit là đã có Radio 1.14.25.35 roài mà, dù sao cũng cảm ơn bạn vì có thể radio cũ nhưng lại dùng tốt. Riêng mình dùng từ trước h thấy bản radio 1.14.25.35 là tốt và tiết kiệm pin nhất
bác ơi!1.14.25.35 ra lâu rùi,sau đó tới bản 1.17.x.x rồi tới bản này(1.13.x.x) không phải nó xếp theo thứ tụ 1.2.3.4...đâu!

NHQ87

Cho mình hỏi làm thế nào để biết máy có thể up radio mà không bị lock?

onlyloveP990i

chỉ cần kéo xuống dưới cùng,khung trên chọn Update for htc...,khung bên dưới chọn dòng nơi mà con Pro của bạn xuất hiện.bấm nút dưới cùng là...ok.

huytoi

mình thấy bản radio này tiết kiệm pin hơn các bản khác, chạy ổn định, sóng gsm mạnh, wifi yeu

Chỉnh sửa cuối: