• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Radio Skins For UIQ3

XiaoGui

Apple Walkman​
Em không biết trên diến đàn có cái này chưa? Nếu có rồi thì các mod delete giúp em.
1) Copy folder "Private" vào c:\Private
2) Copy folder "Apps" vào c:\Resource\Apps

XiaoGui

Mod Radio Skins G900 For only P990i

Copy 102030D7 to C:\Private
Copy folder "Apps" to c:\Resource\Apps

NokuaN70

Well-Known Member
Copy 102030D7 to C:\Private
Copy folder "Apps" to c:\Resource\Apps

Radio skin của G900 này có cho P1 nữa, anh định post lên nhưng nghĩ AE ít xài Radio nên thôi. Thanks em nhé, hôm nào on bằng PC click bù lại nhé.

Posted via Mobile Device

Son_Nguyen

Thanks em nhiều, nhưng AE trên 4rum ít xài radio lắm.. Em tìm được skin Walkman thì mọi người sẽ hưởng ứng hơn!!:D

XiaoGui

thanks bro,mình thấy radio mặc định của máy đẹp chán :D

Của máy cũng đẹp,nhưng thỉnh thoảng thay đổi tí cho vui mắt. Như mình thấy cái Apple đẹp phết,hihi. Mà sao anh em ít nghe Radio thế nhỉ,sáng dậy nghe XoneFm cũng rất hay mà.

Son_Nguyen

Của máy cũng đẹp,nhưng thỉnh thoảng thay đổi tí cho vui mắt. Như mình thấy cái Apple đẹp phết,hihi. Mà sao anh em ít nghe Radio thế nhỉ,sáng dậy nghe XoneFm cũng rất hay mà.

Trước đây anh cũng hay nghe radio lắm nhưng từ hồi đi làm & bây giờ lại đi học tiếp, tối về nhà mệt nên hay đi ngủ sớm.. Công nhận nhiều lúc nghe radio cũng có cái hay riêng của nó..:p

XiaoGui

Trước đây anh cũng hay nghe radio lắm nhưng từ hồi đi làm & bây giờ lại đi học tiếp, tối về nhà mệt nên hay đi ngủ sớm.. Công nhận nhiều lúc nghe radio cũng có cái hay riêng của nó..:p

Nhất là xem bóng đá ý anh ạ,vừa xem ti vi vừa nghe bình luận trên radio thì thôi rồi,hehe. Em đang học ở TQ nên phải nghe radio nhiều để luyện khả năng nghe.:D