• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ramblow v1.30 - PM kiểm tra và giải phóng Ram Pro nhất cho dế

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

Ramblow v1.30 Việt Hóa bởi Kienvp@SymPViet

RAMblow tự động quản lý bộ nhớ để duy trì một lượng ram trống hợp lý để điện thoại của bạn hoạt động trơn tru hơn.
Ứng dụng này cung cấp cho bạn chức năng quản lý bộ nhớ tự động, cũng như đề nghị với bạn chấm dứt một số chương trình đang chạy mà tốn quá nhiều ram. Ngoài ra nó còn có tính năng tăng bộ nhớ RAM.
RAMblow rất đơn giản để sử dụng, chỉ cần để cho nó chạy ở chế độ nền, và bạn sẽ không bao giờ còn phải lo lắng điện thoại của bạn thiếu bộ nhớ. Bởi chức năng tiên tiến quản lý bộ nhớ RAMblow của nó có thể phục vụ lên đến 50 MB bộ nhớ sau khi sử dụng kéo dài trên điện thoại.

Đây là một số tính năng chính của "RAMblow":

+ Hướng dẫn quản lý sử dụng các ứng dụng đang chạy.
+ Duy trì một lượng ram đủ cho các hoạt động được trơn tru trên điện thoại của điện thoại.
+ Tối ưu hóa bộ nhớ để thực hiện các chương trình tốn nhiều dung lượng ram.
+ Tự động dọn dẹp bộ nhớ sau khi thiết lập thời gian nghĩ.
+ Kiểm tra, hướng dẫn sử dụng đóng các chương trình không mong muốn.
+ Báo cáo kết quả dọn dẹp bộ nhớ.
Chú ý: Vô hiệu hoá Open4all Patch Trong khi quá trình làm sạch hoặc chấm dứt tiến trình ..

Lưu ý :Tắt open4all trong rompatcher trước khi sử dụng Ramblow

sau khi mở ứng dụng xong vào rompatcher apply open4all .

Truymenhcscd

Uhm.máy của tôi Nokia x6 16GB chưa hack ạ đang dùng freesign để cài phần mềm.pác up dùm cho tôi cái link rompatcher đi

Black_Cat999

cai nay` lam` the' nao cho no` chay nen^` vay^ , ko biet chinh~ , mong ba'c KIEN chi~ giao' , onl = phone nen^ ko co' dau^' , Mod dung` chem' ^^

kienvp

cai nay` lam` the' nao cho no` chay nen^` vay^ , ko biet chinh~ , mong ba'c KIEN chi~ giao' , onl = phone nen^ ko co' dau^' , Mod dung` chem' ^^

bạn thiết lập cài đặt rùi chọn xong là nó chạy ẩn thôi .

Black_Cat999

chài , cài đặt hết tất cả bấm chữ xong nhưng nó vẫn cứ ẩn , ko có cách nào cho nó chạy nền cả àh , giống như là Mykeylock ấy.................àh mà cho mình hỏi ngoài lề tí là , từ khi Flash bản N97 dành cho 5800 thì chương trình Moove hết dùng được rồi phải ko , với lại cái vấn đề game N gage nữa , dùng bản dành cho 5800 hay N97 đây , nếu có pác share cho em cái nhak , thanks too much.............^^

coicoi_cs

hôm trước bác cho e bản khác nhưng e down về xoá bản cũ đi cài bản mới nó vẫn đòi kkk vậy là sao hả bác

condandatcang

cái này theo mình dùng kok hay chẳng giải phóng đc là bao mọi người dùng swiss manager đó nhưng nói chung tầm 2 hoặc 3 ngày rs lại máy là đẹp nhất.

v2honline

Sao tu nhiên hôm nay báo hết hạn dùng thử vậy anh kienvp? Anh cóa thuốc hok?

Vandetta

mình đã làmtheo hướng dẫnnhưng vẫnđứng máy,khởiđộng lại,mìnhcũng ko dùng đc swiss manager luôn,triệu chứng y chang nhau.kobiết có phải là do xung đột với fw ko?

kienvp

mình đã làmtheo hướng dẫnnhưng vẫnđứng máy,khởiđộng lại,mìnhcũng ko dùng đc swiss manager luôn,triệu chứng y chang nhau.kobiết có phải là do xung đột với fw ko?

Bạn đã tắt Rom đi chưa .phải tắt Rom rùi mới mở PM này .

Vandetta

sau nhìu lần đứng máy thì mình rút ra kinh nghiệm là:
1)mở rompatcher lên,dù ko có apply open4all sẵn cũng mở lên,nếu có apply thì tắt đi.
2)mở ramblow lên.rồi nhanh tay mở rompatcher lên,chọn open4all rồi apply.nhớ là phải làm thật nhanh ko thì đứng máy lun á.
3)quay trở lại ramblow đang mở và làm sạch bt.
#ghi chú:mỗi lần chạy ramblow đều phải làm 3bước trên thì sẽ ko đứng máy,hơi mất công nhưng đành ráng để sống chung với lũ.bạn nào bị giống mình thì cứ làm y vậy là đc.

Status
Không mở trả lời sau này.