• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rất nhiều Screensave đồng hồ đẹp cho bạn lựa chọn

cksovhl

Member
Tất cả có khoảng hơn 30 đồng hồ lớn nhỏ đủ màu sắc và style cho các bạn lựa chọn. mình nén lại trong một file duy nhất trong đó có cả hình và file sis để các bạn dễ chọn lựa. ^^

DOWNLOAD:
http://up.4share.vn/f/7140424444414344/Clock_ScreenSaver_Pack_s60v2_by_butfly.rar

DOWNLOAD: http://up.4share.vn/f/7140424444414344/Clock_ScreenSaver_Pack_s60v2_by_butfly.rar

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
vội đi tắm, mải mê chèn hình vào quên cả link. đã up link, anh em test thử. hì!:p

hacdongphong

Nhờ chủ pic kiếm thêm cho mình vài cái đồng hồ kim nữa thì tốt quá và đừng có màu mè quá nha. Chỉ cần đen trắng có số hoặc có vạch là được.

boypeda

mình đã qua 1 số diễn đàn và có 1 số ý kiến là không nên cài và dùng 1 lúc tất cả những screen saver này mà dùng từng cái 1. Thích dùng cái nào thì dùng, muốn dùng cái khác thì phải remove cái cũ rồi cài cái mới. Có ai biết về vấn đề này không????mặc dù là cài 1 lúc hêt tất cả thì đều cài được.

cksovhl

Member
mình đã qua 1 số diễn đàn và có 1 số ý kiến là không nên cài và dùng 1 lúc tất cả những screen saver này mà dùng từng cái 1. Thích dùng cái nào thì dùng, muốn dùng cái khác thì phải remove cái cũ rồi cài cái mới. Có ai biết về vấn đề này không????mặc dù là cài 1 lúc hêt tất cả thì đều cài được.

Mình dùng vài cái lâu lâu chán lại đối sang dùng cái khác. Nhận thấy không ảnh hưởng gì tới máy. có ai biết được hiện tượng gì không tốt khi cái nhiều screen saver thì đóng góp ý kiến với anh em. mình thì chưa thấy điều gì xảy ra cả

leminhhai111

Mình dùng vài cái lâu lâu chán lại đối sang dùng cái khác. Nhận thấy không ảnh hưởng gì tới máy. có ai biết được hiện tượng gì không tốt khi cái nhiều screen saver thì đóng góp ý kiến với anh em. mình thì chưa thấy điều gì xảy ra cả

Mấy cái dạng này hồi trước DQS & PHUONXINH post lên cũng nhiều lắm nè . nói về ảnh hưởng đến máy thì không có ảnh hưởng gì đâu có chăng chỉ hơi hao pin 1 tí nhưng không đang kể, cứ an tâm mà xài .nói chung chỉ nên để lại 3 hoặc 4 cái mà mình ưng ý nhất thôi cho đở rác trong DT

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Cái 6béo của mình có dùng dc không vậy

Bạn ơi!!!Cái "6 béo" của bạn dĩ nhiên là dùng đc chứ,không những thế mà còn 1 số máy khác cũng dùng đc,bởi phần mềm này nó đều chạy đc trên hệ điều hành Symbian S60v2 bạn à!!!;;)

Chỉnh sửa cuối: