• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Raviteq AB ImageStudio v1.00(0) - PM chỉnh sửa ảnh việt hóa

ShenTran

Raviteq AB ImageStudio v1.00(0)

4.jpactions=o

Với ImageStudio bạn có thể chỉnh sửa hình ảnh của bạn và thêm một loạt các hiệu ứng khác nhau để cho bức ảnh của bạn sinh động hơn.

Bạn có thể biến đổi hình ảnh của bạn từ buồn >> vui tươi , vui vẻ và sẵn sàng để gửi những hình ảnh đó cho bạn bè của mình.

Ứng dụng bao gồm các tính năng chỉnh sửa phổ biến và hữu ích nhất , với các plug-in bạn có thể mở rộng ứng dụng với nhiều tính năng để phù hợp với nhu cầu riêng của mình.

Với các tính năng như xoay / lật, thay đổi kích thước... bạn có thể thiết lập giới hạn cho hình ảnh của bạn với độ sáng / độ tương phản / phụ kiện cân bằng trắng hoặc bằng cách áp dụng bộ lọc, thêm clipart, khung hình, văn bản bạn có thể thay đổi giao diện hoàn toàn. Tạo một hình ảnh tuyệt đẹp bằng cách thêm một bộ lọc hoặc tạo ra một hình ảnh vui nhộn bằng cách thêm clipart và các văn bản, sự lựa chọn là của bạn

Raviteq.AB.ImageStudio.v1.00(0) VH by ShenTran.sis