• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Raw or Roasted (by 3Dynamics)

b0m_lx

Bạn có 1 trang trại và các loại gia súc gia cầm mà bạn yêu quý,liệu bạn có muốn những con vật yêu quý của mình chạy trốn để thoát khỏi cái chảo mỡ đang sôi:))
Một thế giới động vật với mầu sắc tươi vui,với tình yêu động vật hãy giúp những con vật trong cuộc phiêu lưu:D

máy mình chụp ảnh không đc nên mình mượn tạm hình trên goolge , hình ảnh trong game giống hệt nha , các bạn thông cảm nha :D

link dow :D http://www.mediafire.com/?wpnxe3lshht38ar

b0m_lx

chưa chơi thử nhưng phải tk bác Bom phát ;;)

game chơi vui lắm nhưng cũng hơi khó vì 1 lúc phải điều khiển 2 con vật :D
được bạn thank mình vinh dự quá :))
cả pda bạn thank có 2 người =))

JohnyNguyen

Bạn có 1 trang trại và các loại gia súc gia cầm mà bạn yêu quý,liệu bạn có muốn những con vật yêu quý của mình chạy trốn để thoát khỏi cái chảo mỡ đang sôi:))

:)) =)) bài giới thiệu game hêt sức "ấn tượng" =)) cóa ai mà lại muốn con vật của mình chạy khỏi "chảo" của mềnh chứ nhể =)) thịt thôi ae :p
P/s cho hỏi bài thứ 1 "nokia kie" thanks là ai vậy :)) =)) vinh dự cho topic nói chung và cho LX nói riêng >:)

b0m_lx

:)) =)) bài giới thiệu game hêt sức "ấn tượng" =)) cóa ai mà lại muốn con vật của mình chạy khỏi "chảo" của mềnh chứ nhể =)) thịt thôi ae :p
P/s cho hỏi bài thứ 1 "nokia kie" thanks là ai vậy :)) =)) vinh dự cho topic nói chung và cho LX nói riêng >:)

:)) vinh dự quá đi chứ
ps:nokia_care cho hỏi cái thank đầu tiên bạn dành cho ai vậy ? ;;)

Jay_Chou

Active Member

chơi 2 con hay mà. em chơi trò Aporkalypse Pigs of Doom ấy. cũng phải điều khiển mấy con. ;;)

Jay_Chou

Active Member

thanks cả 2 bác đấy =))

NTiolanDatluu

anh em hỏi thiệt đó , không đùa đâu nha :-?

tình hình là dạo này vắng mặt bên box game nên mấy bồ spam zdữ quá nhỉ, đề nghị nâng cao chất lượng game hơn nữa nhé :))
ko cần số mà cần chất thôi! :D

b0m_lx

tình hình là dạo này vắng mặt bên box game nên mấy bồ spam zdữ quá nhỉ, đề nghị nâng cao chất lượng game hơn nữa nhé :))
ko cần số mà cần chất thôi! :D

cả chất và số :))
nhiều game hay nhưng đồ họa không đc đẹp mà anh :D