• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Real Madrid Football 2010

thanhthuc0308

Huấn luyên đội bóng lớn nhất hành tinh để đoạt lấy mọi danh hiệu! Real Madrid Football 2010 là trò chơi chỉ cho phép bạn chơi với tấc cả các tuyển thủ, từ Ronaldo đến Kaka. Bạn có thể chỉ đạo đội trước một ngày trận đấu diễn ra. Bao gồm nhiều chế độ chơi game, góc độ, khả năng quản lý và chiến thuật.

game đặc biệt dành cho những fan bóng đá real madrid, game chơi giống như game giả lập vậy, game chơi với tiết tấu hơi chậm, chắc để phù hợp với cảm ứng của 5800?
các bạn down về chơi thử và cho ý kiến nha?

premier liga giải đấu mà tôi yêu thích chỉ đứng phía sau premier league:D
download

Chỉnh sửa cuối:

hantinhtu_baby

link bị lỗi rồi bạn ơi dow ko đcj
nó cứ báo The connection has timed out

Link dơnload còn sống nhăn răng ra đó lỗi gì đâu bạn!
Nó báo như vậy là do bạn nôn nóng qúa thôi! Phải đợi sau 15s giây để cho nó load về đả,4shared lâu nay là vậy mà.

Lan_Truong

Link dơnload còn sống nhăn răng ra đó lỗi gì đâu bạn!
Nó báo như vậy là do bạn nôn nóng qúa thôi! Phải đợi sau 15s giây để cho nó load về đả,4shared lâu nay là vậy mà.

bây giờ thi dow đc dùi. test cái xem sao mình rất thích thể loại đá banh:D

akara

bản này chắc ra từ đầu năm 2010 nhỉ, vẫn còn thấy raul :|