• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Remove thông báo khi sử dụng GifTailor 2.11 S60v5 by LQT_PDAVIET.NET !

Thangnd31082

Remove thông báo khi sử dụng GifTailor
by LQT_PDAVIET.NET !
Đã xử bên v3 nhưng tiện tay pót lại cho anh em v5 dễ vọc

Ta đã biết Giftailor là công cụ chụp ảnh , quay phim màn hình trên S60v3v5 hiện đại nhất hiện nay. Tuy nhiên mỗi khi mở Phần mềm ta luôn có cảm giác khó chịu vì dòng thông báo của nó ! Chỉ ước sao tắt quách nó đi mà không được trong khi người anh em SisEditor đã bị làm thịt từ lâu !

Giờ đây niềm mong ước của nhiều người đã trở thành hiện thực với thủ thuật sau đây đến từ PDAVIET.NET by LQT :

1. Tải về và Cài đặt File
UCDesk fixed by LQT_PDAVIET.NET.rar (160.2 KB) đính kèm ( dung lượng siêu bé 160 kb - dung lượng gốc chừng 600kb ) vào chỗ mà bạn đã cài Giftailor 2.11.

2. Mở Giftailor 2.11 lên
và tận hưởng cảm giác không còn dòng thông báo khó chịu !

3. Mở appmanager của máy hoặc bất kì phần mềm có chức năng gỡ bỏ tương tự nào khác (Pyuninstall, hay UninstallKing,.. ) Gỡ bỏ
UCDesk fixed by LQT đi cho đỡ rác máy. Từ đó trở đi sẽ không còn thông báo khi mở Giftailor nữa !

Tiện thể đính kèm luôn phần mềm này cho anh em khỏi mất công tìm kiếm !
Chúc mọi người vui vẻ khi tham gia PDAVIET.NET !=D>