• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rename theme v0.2 Beta Viêt hóa

dung1291985

Theme Rename 0.2 Beta Việt Hóa
Ngôn ngữ: Tiếng Anh và tiếng Việt
Tính năng và các điều cần lưu ý khác, vui lòng xem file PDAViet.nfo đi kèm

nima1984

mình cài trên N95-8G đã H**K cài xong nhưng khi nhâ'n vào nó báo lỗi : cannot loading langgues phone,sao thế nhỉ,những PM VH kia chạy tôt' mà,nếu thiếu font gì bạn pót bổ sung cho mình cái! thanks

Kojiro

Super V.I.P
mình cài trên N95-8G đã H**K cài xong nhưng khi nhâ'n vào nó báo lỗi : cannot loading langgues phone,sao thế nhỉ,những PM VH kia chạy tôt' mà,nếu thiếu font gì bạn pót bổ sung cho mình cái! thanks

Pm này Dũng việt hóa trên font riêng nên chỉ có máy nào cài font đó mới dùng được, mình cũng ko dùng được. Bạn dùng file tiếng Anh vậy.

troly

Well-Known Member
Pm này Dũng việt hóa trên font riêng nên chỉ có máy nào cài font đó mới dùng được, mình cũng ko dùng được. Bạn dùng file tiếng Anh vậy.

Trên máy anh chạy vô tư mà, máy có cài font gì đâu ta:-?.

nima1984

:(

Thanks KOJIRO,thắc mắc từ sáng giờ :(( đành đi kiếm lại EN version vay :(

MinhThang

Manager
Có anh nào có Script Shell 1.4.5 không ? Cho em với.

Híc híc bị Banned Acc :((

Nghỉ mát 3 tháng sẽ phục hồi. Chú ý bài viết không dùng Font chữ to, chữ màu, không lạm dụng các biểu tựng vui của DD, điều này Nội Qui đã có sao không chịu đọc mà cứ phải để nhắc hoài mệt lắm.

orbitGTA

Nghỉ mát 3 tháng sẽ phục hồi. Chú ý bài viết không dùng Font chữ to, chữ màu, không lạm dụng các biểu tựng vui của DD, điều này Nội Qui đã có sao không chịu đọc mà cứ phải để nhắc hoài mệt lắm.

Anh ơi seo ko cho em Script Shell 1.4.5 với ?

Anh ơi cho em vào tù 2 tuần thôi đc ko anh ? Em không viết lung tung nữa đâu :-/:mad:):((8-|:|=D>;):O:-?:(

Được ko anh ? Làm ơn cho em xin cái Script Shell 1.4.5 lun đi, em cài Soft này ko đc.

madienyeu

Banned
haha, ông bạn này "chơi" cả MOD, càng nói càng viết to, càng nhiều biểu tượng :))

lephunghien

haha, ông bạn này "chơi" cả MOD, càng nói càng viết to, càng nhiều biểu tượng :))
Pác maiden này hồi ở thienlong.org toàn post games cho s60 he he
giờ lưu lạc sang đây à.hồi bên kia em down game của bác suốt