• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Restart S60v5-PM khởi động máy cực kỳ đơn giản

panrai

Super V.I.P
Ứng dụng Restart này mà kết hợp với bộ font của mình là thật là hay gì đâu:)):))

mucelago

Active Member
Cái này vẫn con chưa tiện đâu bác, dùng cái Patch ResPower Button cho Rom Patcher ấy, nhấn nút nguồn nó restart luôn :))

panrai

Super V.I.P
Cái này vẫn con chưa tiện đâu bác, dùng cái Patch ResPower Button cho Rom Patcher ấy, nhấn nút nguồn nó restart luôn :))
còn mình thì thấy cái nầy để cạnh dể sài hơn

Inuyasha1987

Tùy từng người thích sài gì mà thôi, còn mình thì dùng file ResPower Button tiện nhất vì ko phải truy cập ứng dụng để reset vẫn tiện hơn. Mà tiện đây cho hỏi bác panrai hình như mod với vipmember ko gửi đc tin nhắn riêng hay sao vậy, em muốn nhờ hướng dẫn để sửa khung game java cho vừa với màn hình con w810i của đứa em em (là game đào vàng đc 1 vip edit chỉnh khung hình nhỏ lại về 240x320) vậy mà gửi tin hơn tuần rùi ko thấy trả lời xíu nào cả, bùn quá :(