• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Retro Blue by Worst Killer-Retail by Duylinh27884

duylinh27884

Moderator
Nền này đúng là đẹp, có thể thay vào cho 1 số thêm khác không Linh?

Từ lúc chuyển qua s^3 tới giờ e chưa xúc thử các bộ icon nvg giữa các theme nên cũg chưa biết nhưg chắc là đc a,mà e thấy cũng đâu đẹp lắm so với các theme nền của attisx

MinhThang

Manager
Từ lúc chuyển qua s^3 tới giờ e chưa xúc thử các bộ icon nvg giữa các theme nên cũg chưa biết nhưg chắc là đc a,mà e thấy cũng đâu đẹp lắm so với các theme nền của attisx

Đúng là thêm S^3 bây giờ khó thêm icon quá.

duylinh27884

Moderator
Đúng là thêm S^3 bây giờ khó thêm icon quá.

Làm cũg đc nhưg hơi mất thời gian a à,vì trên pc ko có soft xem đc định dạg nvg,nhưng trên s^3 có pm mifEditor dùg để xem file mif nó có thể xem đc nvg trog mif đó a,trích xuất nvg cần thiết ra đem lên pc add thêm các app cần thiết còn thiếu

MinhThang

Manager
Làm cũg đc nhưg hơi mất thời gian a à,vì trên pc ko có soft xem đc định dạg nvg,nhưng trên s^3 có pm mifEditor dùg để xem file mif nó có thể xem đc nvg trog mif đó a,trích xuất nvg cần thiết ra đem lên pc add thêm các app cần thiết còn thiếu

Làm 1 Pic hướng dẫn vụ này đi em, anh bận không có thời gian để vọc vạch nữa rồi, thấy nhiều thêm đẹp muốn thêm app mà chưa làm được.