• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rhodium là máy HTC tốt nhất năm 2009!

Status
Không mở trả lời sau này.

beejaytee

theo đánh giá của diễn đàn xda-developers thì pro2 của anh em ta là thiết bị tốt nhất năm 2009:D
Tự hào quá đi;))
hehe
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=599210

:)):))
admin làm 1 phát bầu cử diễn đàn pdaviet mình đi;))

smile

Bẹaytee ui!
bạn phát biểu xem ROM 6.5 nào mà bạn đã dùng là nhanh và ổn nhất? Bao gồm các tính năng thông dụng và giải trí nữa (nghe nhạc, xem video)
Mà xem Video thì dùng CT gì cho khỏi giật đùng đùng nhỉ???
Thanks bạn nha!

PhamQuang

Manager
Mình cũng thường ngày ghé thăm box mà, và có nhiều người cũng thế, chỉ mỗi tội là PhamQuang thì ít khi trả lời nên nhiều lúc cũng hơi chột tinh thần :D

Đọc thấy mấy lời này thì đã không muốn trả lời rồi. X-(
Không biết bạn là ai mà nói năng phát biểu như vậy được nhỉ?
Nếu ai tham gia vào đây cũng có thái độ như bạn chắc chả có ĐHV nào muốn chia sẻ và đóng góp nữa.
Đọc mấy dòng này mà thấy bực mình.

beejaytee

Bạn đã hỏi đúng chỗ chưa mà ĐHV trả lời:(
Bác quang tắt chức năng nhắn tin trong diễn đàn đi, bạn có thể hỏi trực tiếp bằng yahoo, mà bác Quang mới là người dạo diễn đàn nhiều nhất hay sao í:D
6.5 thì mình thấy bản của bác quang dùng hay và google location hợp với việt nam mình nhất, mỗi tội chả hiểu sao mình dùng cứ xem video mp4 bằng album 1 lúc là đơ cứng máy luôn. thế mới buồn. ko biết có phải mình dùng windows 7 up bị thế ko:(
còn không thì bạn dùng rom của htc pedia. Rom AF và MIRI phiêu đấy:D phê nhấtl là lúc khỏi động máy khi dùng rom của miri:))
Mình cũng chịu, ko thể nói bản nào ngon nhất đc. nếu bạn dùng máy để nghịch phần mềm thôi, cài nhiều phần mềm mà ngại chuyện xung đột thì cài rom ship đi.
còn nếu đẹp, nhanh thử bản này xem
http://htcpedia.com/forum/showthread.php?t=624
hoặc bản này
http://htcpedia.com/miri_wm21885_manila_v_7/soft/htc-rhodium-rom.html?page=1
Mấy bản này tốc độ vẫn chưa bằng bản bác Quang đâu, nhưng mà bù lại phần xem video nó ko bị treo cứng nên dùng tạm cũng ok.

còn xem video cho pro2 và hd thì đã có phần mềm Touch HD encoder rồi mà.
http://www.mediafire.com/?wgnkwgnwozt

beejaytee

Trời ơi, lại máu rồi, tần số của mình là 1 2 ngày, có khi nào lâu nhất là 4 5 ngày up rom 1 lần=)) ko thể dùng bản nào ổn định được:)) mới dùng lại 6.1 đc mấy ngày, bạn hỏi làm mình lại máu me. đi cook rồi lại up rom tiếp đây:))

mrducbao

Đọc thấy mấy lời này thì đã không muốn trả lời rồi. X-(
Không biết bạn là ai mà nói năng phát biểu như vậy được nhỉ?
Nếu ai tham gia vào đây cũng có thái độ như bạn chắc chả có ĐHV nào muốn chia sẻ và đóng góp nữa.
Đọc mấy dòng này mà thấy bực mình.

Bác nóng tính quá!
Em là 1 thành viên của 4R và rất mong phát triển nó, bác dùng từ thái độ nghe nặng nề quá :D chỉ là em muốn bác chia sẻ chứ không có ý gì. Thi thoảng có trục trặc gì đó muốn hỏi là mong được giúp đỡ đơn giản là vì đánh giá cao bác thì em mới hỏi, có thể câu hỏi nhiều khi hơi ngớ ngẩn 1 chút vì kiến thức trong lĩnh vực này của em có hạn chứ nếu giỏi rồi thì cần gì phải hỏi nhưng mà nhiều khi hỏi lịch sự và cầu thị mà bác có trả lời đâu???

Thôi xin lỗi bác nếu có gì không phải, em không phải kẻ xấu.

Cảm ơn bác! (từ giờ em chỉ xem thôi)

Zenki

Super V.I.P
...có thể câu hỏi nhiều khi hơi ngớ ngẩn 1 chút vì kiến thức trong lĩnh vực này của em có hạn chứ nếu giỏi rồi thì cần gì phải hỏi nhưng mà nhiều khi hỏi lịch sự và cầu thị mà bác có trả lời đâu???
Bài viết không được trả lời có nhiều lý do:

1. Người chứ không phải thần thánh, nhiều cái không biết làm sao trả lời?
2. Một mình chú Quang không thể duyệt hết tất các bài trong diễn đàn và trả lời cho từng người một được.
3. Có nhiều vấn đề hỏi đi hỏi lại, đã trả lời nhiều lần rồi mà vẫn có người hỏi vì không chịu tìm kiếm thông tin trước khi hỏi.
v...v...

mrducbao

Bài viết không được trả lời có nhiều lý do:

1. Người chứ không phải thần thánh, nhiều cái không biết làm sao trả lời?
2. Một mình chú Quang không thể duyệt hết tất các bài trong diễn đàn và trả lời cho từng người một được.
3. Có nhiều vấn đề hỏi đi hỏi lại, đã trả lời nhiều lần rồi mà vẫn có người hỏi vì không chịu tìm kiếm thông tin trước khi hỏi.
v...v...

I see...many thanks

AnhPheCT

1. Bài viết ngay từ đầu đã vi phạm nội qui của PDAVIET, là ko được dẫn link trực tiếp từ 4frum khác, nhất là chụp ảnh từ 4frum khác....
2 là bài viết ko có gì để xem, ai cũng biết cái tin này,.
3 là nhờ Mod đóng topic này luôn. Vì ko có gì để thảo luận hết.

ruoicom

Dù sao cũng phải tự hào vì mình là chủ sở hữu một chiếc TP2 ....:)

Status
Không mở trả lời sau này.