• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ridge Racer Drift - Đua xe "lết bánh" cho S60V5

JohnyNguyen

Ridge Racer Drift là game đua xe 2D cực hay với nhiều phương thức cạnh tranh như "đua cá nhân Personal",tham gia giải đua lớn nhất hành tinh "Grand Prix",...
Game có đồ họa khá đẹp & và âm thanh tương đối "chuẩn" (ý kiến cá nhân :D )
Đặc biệt,ae nào pro có thể upload score lên mạng để đua tranh với các player khác trên khắp thế giới ;;) ...
Khỏi nói nhiều,mời mọi người cùng xem 1 vài hình ảnh,trailer & gamplay của game khắc rõ :))

Ridge Racer Drift Gameplay trailer
[video=youtube;rkQUbA0_15c]http://www.youtube.com/watch?v=rkQUbA0_15c&feature=player_detailpage[/video]​

p/s : bồ có nhận thấy tất cả bài mình post đọc đều hay và rất tỉ mỉ ko? ;;) Nếu bồ thấy bài viết thực sự có ý nghĩa thì hãy làm điều nên làm nhé :D
_::"[I'm Johny]"::_​

Chỉnh sửa cuối:

NTiolanDatluu

ủa tối qua khuya vậy còn up game nữa hả, game này tui chơi rồi! cũng khá hay đấy! nhưng vẫn thèm chơi thằng asphalt 4 quá! :D

JohnyNguyen

Hic,chấp nhận đi,S60v5 được mấy con có Chip đò họa mà chơi game 3D được chứ :( mấy "ngoại lai" như I8910,vivaz,... thì ko nói làm gì,có phải của "Nó kìa" đâu :)) Game này chơi cũng tương đối ổn rồi :p
p/s tối qua quen mui 2 tối hôm trước thức xem C1 nên ko ngủ sớm được :p híhí

Chỉnh sửa cuối:

JohnyNguyen

Cài này game biến hay nút ảo hả Johny Nguyen

Nếu mình ko nhớ nhầm thì ko có game java nào hỗ trợ cảm biến thì phải :( hoặc nhất thời mình quên chăng ~X( game này Touch vào 2 bên màn hình bồ ah,ko có hiện nút nên dễ dàng hơn :D
p/s cứ gọi mình là Johny là được rồi nhé "nhảy lầu" ;;)

nhaylau321

Nếu mình ko nhớ nhầm thì ko có game java nào hỗ trợ cảm biến thì phải :( hoặc nhất thời mình quên chăng ~X( game này Touch vào 2 bên màn hình bồ ah,ko có hiện nút nên dễ dàng hơn :D
p/s cứ gọi mình là Johny là được rồi nhé "nhảy lầu" ;;)

Oh` y' minh noi nut ao~ la` 2 cai mui~ ten 2 be^n :) Nhin` Video chay. qua' muot khong biet cai` dc vay khong? :-?

NTiolanDatluu

game nói chung lắc thì nuột nhưng đồ họa nó nhìn khìn khìn, ảo ảo sao ấy k thật cho lắm! hihi
Nokia tầm tiền chung chung thì chấp nhận chơi vậy thôi, ko hỗ trợ chíp 3D! :(

b0m_lx

nhìn cũng hay đấy :D
mãi mới thấy post đc 1 game đua xe ok 1 chút :))