• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ridge Racer Drift Game đua xe hấp dẫn

xuanquanmu

Game thuộc thể loại đua xe ôtô hấp dẫn với 6 giải Grand Prix và có thể nâng cấp xe qua các vòng đua.

Video:

[video=youtube;rkQUbA0_15c]http://www.youtube.com/watch?v=rkQUbA0_15c&feature=player_embedded#![/video]

Linkdown: 320*240
240*320
nếu có ai post rùi thi mod cứ del bài này:D jùm

hakudo2408

java với sis cũng như nhau chỉ là file cũng chỉ là 1 file nén

bạn nói thế là sai rồi :| game sis bao h cũng hỗ trợ 3D tốt hơn java, java là game đơn thuần dành cho những máy hỗ trợ java có cùng độ phân giải thôi, tùy từng game và cách nghĩ mà ng` ta nhận xét game java đó hay hoặc dở mà thôy :-??

quan8338

đồ họa game sis hơn java nhìu chứ bạn.những game sis thường nặng hơn java mà

xuanquanmu

đồ họa game sis hơn java nhìu chứ bạn.những game sis thường nặng hơn java mà
ko thể phủ nhận:|nhưng game hay hay hack phone mới chơi dc:)-?mà cũng hên xui nữa có kái chạy dc có kais ko).:Dhack theo các pro hack lần thứ 5 mới hack xong oải.~X(hack xong n-gage bị lỗi:(kiếm game java choi đỡ nghiền\-/mấy u thử chơi ư\wa mấy kai nay xem link java hết nhưng rất hay;;)

Chỉnh sửa cuối:

mottydong

hehe, mấy bác lạc đề quá rồi
chỉ tội bác chủ thớt post game này chẳng ai thèm nghía :))