• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RING MASTER version 1.06

DreamLand

RING MASTER PRO V1.06
Ứng dụng chỉnh sửa và tạo nhạc chuông MID trên điện thoại,Phiên bản đã khá lâu,do KAKALOT up bên PHẦN MỀM ỨNG DỤNG.
Bản việt hoá các bạn tải về khám phá thêm .;;)

llTuyetTinhCocll

RING MASTER PRO V1.06
Ứng dụng chỉnh sửa và tạo nhạc chuông MID trên điện thoại,Phiên bản đã khá lâu,do KAKALOT up bên PHẦN MỀM ỨNG DỤNG.
Bản việt hoá các bạn tải về khám phá thêm .;;)

Mình xài cái này rồi Hiếu ui, nó vẫn hoạt động giống cài hình bạn up lên nhưng bấm nó ko nghe gì hết. =))=))=))=))... po tay luôn áh

DreamLand

Mình xài cái này rồi Hiếu ui, nó vẫn hoạt động giống cài hình bạn up lên nhưng bấm nó ko nghe gì hết. =))=))=))=))... po tay luôn áh
:DLà sao, tớ không hiểu, mình xài N70 ok mà :-?
cái này chỉ để tạo và sửa nhạc định dạng *.mid chứ mp3 thì ko được đâu. bạn làm thế nào?

Chỉnh sửa cuối:

llTuyetTinhCocll

:DLà sao, tớ không hiểu, mình xài N70 ok mà :-?
cái này chỉ để tạo và sửa nhạc định dạng *.mid chứ mp3 thì ko được đâu. bạn làm thế nào?

bạn nói rõ cách dùng ih...

Có phải là pm tạo ra 1 bản nhạn bằng các con số trên phím ko??? giống cái 1200 "quý phái" nó có chuong trình soạn nhạc áh..

DreamLand

bạn nói rõ cách dùng ih...
Có phải là pm tạo ra 1 bản nhạn bằng các con số trên phím ko??? giống cái 1200 "quý phái" nó có chuong trình soạn nhạc áh..
dám so sánh với 1200 hả Cốc Chủ! Phần mềm này dùng để sửa và tạo mới nhạc *.mid
Vào phần mềm, ấn joystick , có 2 lựa chọn: mở và sửa track. Mở track tức là mở nhạc và nghe thử, thấy không hay thì sửa lại cho hay :D
Sửa track là tạo mới một bản nhạc. tiếp tục chọn joystick ,2 lựa chọn: thêm nốt nhạc và dấu Lặng. Chỉnh cao thấp thì dùng phím lên xuống. :D
Có thể chọn loại nhạc cụ, tốc độ,...
Cuối cùng là bán bản quyền bản nhạc để lấy xiền thôi =))