• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RingMaster.Pro.v1.06F_S60v2 *** pm cho ai muốn làm nhạc sĩ

vokhanhyen

PM này cho những máy ko co' ! nhưng thật may mắn là Ngage của vokhanhyen có luôn PM này ! he he he ! lần đầu tiên cầm Ngage soạn luôn bài LÀNG TÔI của VĂN CAO !:))

anhtamhcm

PM này cho những máy ko co' ! nhưng thật may mắn là Ngage của vokhanhyen có luôn PM này ! he he he ! lần đầu tiên cầm Ngage soạn luôn bài LÀNG TÔI của VĂN CAO !:))

Không phải chứ? Phần mềm này cũng lâu lắm rồi VKY. Bây giờ mới thử lần đầu à:))

vokhanhyen

Không phải chứ? Phần mềm này cũng lâu lắm rồi VKY. Bây giờ mới thử lần đầu à:))

SẠC ! ý em nói là cho những máy ko có ! chứ NGAGE của anh em mình có đi theo máy rồi mà ! chứ PM này em biết từ rất lâu và còn test thử rồi à =>hình như ko chơi đc cho NGAGE !:p MÀ cũng lâu rồi không nhạc nhẽo gì ! bùn quá ! tiền hết ,tình tan,đời tàn,đôi dép rách ,muốn mua cây đàn ghita để chơi cho đỡ buồn mà cũng có tiền để mua đâu =>chán quá không biết :(

crazy0wl

không down được bạn ơi, check link lại dùm mình đi, mình muốn down pm này :D