• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

RingoutTone ver 1.50 update languages Vie by jimmi_qyu

jimmi_qyu

RingoutTone ver 1.50 update languages Vie​

RingoutTone là 1 phần mềm giúp bạn tự gán nhạc chờ vào 1 số điện thoại của người thân quen trong danh bạ điện thoại của mình, bằng 1 bài nhạc có định dạng MP3, amr. Điều này sẽ rất hữu ích khi 1 trong số những người bạn thân thiết hay khách hàng của mình không cài đặt nhạc chờ, thay vì khi ta gọi đến họ chỉ nghe tiếng tút tút nhàm chán, nhưng nhờ pm này ta có thể vừa thư giản vừa thực chờ bạn hay khách hàng nhấc máy.
Sản phẩm đã được cr@ck bởi BINPDA.

Last edited by a moderator:

nile

cái này là sao bạn ... nhạc chờ là do nhà cung cấp chứ ... sao mình tự gán đc ...

hugon72

cái này là sao bạn ... nhạc chờ là do nhà cung cấp chứ ... sao mình tự gán đc ...
bạn thắc mắc vậy cũng đúng cái này dùng để cài máy mình nghe thôi.nó thay thế những tiếng tút tút nhàm chán.còn nhạc chờ trên mạng là do mạng đó cung cấp,sdt nào gọi đến cũng nghe bài nhạc mình cài cả,bạn tìm hiểu kĩ test cho vui nhé

jimmi_qyu

9 xác là như hugon72 nói đấy. Cứ vọc đi nha bạn, mình giới thiệu như vậy cũng khá chi tiết rồi đấy;)

nile

àh .. mình hỉu rùi ... muh cho mình hỏi cái này tí nữa ... nếu người mình gọi cũng cài nhạc chờ ... rồi ở máy mình .. mình cũng gán nhạc chờ cho ng đó thì cả 2 cùng fat 1 lúc sao :D :D ... e nhìu chuyện đừng chém e :">

hugon72

àh .. mình hỉu rùi ... muh cho mình hỏi cái này tí nữa ... nếu người mình gọi cũng cài nhạc chờ ... rồi ở máy mình .. mình cũng gán nhạc chờ cho ng đó thì cả 2 cùng fat 1 lúc sao :D :D ... e nhìu chuyện đừng chém e :">
heheh có gì đâu không biết thì học hỏi,như trường hợp e nói thì chỉ nghe được máy em,trừ trường hợp em tắt ringouttore hehe.chúc e vui

jimmi_qyu

Ok vấn đền bạn hỏi cũng rất hay đấy.
Nếu 1 số đt nào đó đã có nhạc chờ sẵn, mà ta gán thêm vào thì sẽ bị ồn, vì lý do như bạn nói, 2 bản nhạc sẽ phát cùng 1 lúc. Tuy nhiên nếu bạn muốn nghe bạn nhạc chờ của mình gán vào thì bạn cứ vào cài đặt âm lượng to hết cở, sẽ có thể nghe được, tuy nhiên vẫn bị ồn nha bnaj, nhưng cũng tạm được

DreamLand

Bạn vui lòng up file lên host , cho link vào *.txt , nén zip lại rồi up lên nhe !
File đã CR phải làm theo quy định bạn ạ!
Cảm ơn bạn nhiều!

jimmi_qyu

Bạn vui lòng up file lên host , cho link vào *.txt , nén zip lại rồi up lên nhe !
File đã CR phải làm theo quy định bạn ạ!
Cảm ơn bạn nhiều!

Xin hỏi link gì và ở đâu hả TMOD, với lại đã up lên host rồi cơ mà.
Hồi xưa PV đâu có cấm việc up 7z lên đâu chứ. Nếu PV có thay đổi nội quy vậy phiền TMOD cho mình xin link xem nội quy với nha, thank TMOD:-?

Caominh171

Hồi xưa PV đâu có cấm việc up 7z lên đâu chứ. Nếu PV có thay đổi nội quy vậy phiền TMOD cho mình xin link xem nội quy với nha, thank TMOD:-?

Ở đây bạn ấy nói về qui định up file đã crak đó bạn.

Nếu file bạn up là file đã crak thì nên up lên 1 host free, sau đó chép link vào file text, nén text rồi mới được up trực tiếp file nén đó lên diễn đàn.

jimmi_qyu

Ở đây bạn ấy nói về qui định up file đã crak đó bạn.

Nếu file bạn up là file đã crak thì nên up lên 1 host free, sau đó chép link vào file text, nén text rồi mới được up trực tiếp file nén đó lên diễn đàn.

ok đã hiểu, sẽ fix lại ngay. Thank MOD CAominh

JuRay-Duan

PV dạo này nhiều thay đổi lắm ông bạn Q àh, bữa nay mới thấy cậu đóng ghóp trở lại cho PV, mong rằng sẽ còn nhiều hơn thế :D :)

jimmi_qyu

PV dạo này nhiều thay đổi lắm ông bạn Q àh, bữa nay mới thấy cậu đóng ghóp trở lại cho PV, mong rằng sẽ còn nhiều hơn thế :D :)

Hì bấy lâu ngưng vh vì N7610 của mình bị die, mới tậu được em N72 lại, nên vh đóng góp tí cho PV mới được chứ.
P/s: Ah tớ đóng góp 3 bài vh từ khi tái xuát giang hồ trở lại>:) rồi nha ku Duẫn, chứ ko phải 1 bài này đâu nha