• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.1 cho Eten M700 ai giúp mình với

keshin

Mình rất thích bản rom 6.1 nên muốn up cho con eten M700 . ai biet chỗ nào up rom cho eten o HCM chỉ mình với .:(

keshin

bạn ơi có thể up dùm mình được ko mình ko rành lắm bạn ở đâu mình đến nhờ bạn up được ko thank.

Tuan1412

bạn ơi có thể up dùm mình được ko mình ko rành lắm bạn ở đâu mình đến nhờ bạn up được ko thank.

Nếu ở Hải Phòng mang qua chỗ mình thông tin dưới chữ kí đó mình làm giúp cho bác.

mauhoado1975

Hiện tại bạn nên down các file đó bằng trình duyệt Internet bình thường thôi, không down được bằng một số các phần mềm hỗ trợ download. nếu là IDM thì bạn mở downloads\options\General rồi bỏ dấu chọn trong phần Internet brower hoặc mozilla (tùy). Rồi download các file trên là được.
Uprom cho eten M700 rất đơn giản.
À, mình thấy bản v02 dùng ổn hơn bản V01.

new

Mình ở HaìPhong bạn ah............cứ mạnh dạn up đi..không chết được đâu mà lo...:))đến chỗ nào không làm được thì post nên anh em giúp...:D

quangphuc91

hj hj, mình lang thang trên các diễn đàn ppc kiếm được cả vài chục Rom 6.1 cho Eten M700, mình đã test thử gần hết và thấy có 1 bản Rom (nước ngoài làm) chạy nhanh kinh, mình sài mấy tháng mà chưa mắc lỗi nhỏ nào, cài gần 10 mấy phần mềm mà tốc độ chả giảm bao nhiu, đang cố kiếm lại để share cho anh em sài M700 trong PV , chứ đường truyền nhà mình yếu quá, upload lên chả được. mình nói thế chứ mình ủng hộ các bác làm Rom lắm