• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.1 Topix all versions by kwbr - Nhẹ nhàng lướt êm

TaQuangDuc

Bác có thể gửi cho em link bản đó được không vậy, em đang kết những bản đơn giản, nhanh, mượt, không yêu cầu đẹp, nhưng vấn đề pin là vấn đề lớn nhất của em
Ai biết ở chỗ nào ở Hà Nội bán pin dung lượng cao của con TouchHD này không nhỉ?

của bạn đây! download

Chỉnh sửa cuối:

ngoctuyen

Sense

bạn có bản ROM này không cho mình xin với 2 file kia mình down được rồi thank bạn

ngoctuyen

mình thấy bản ROM này trong topic này của bạn nên mới hỏi xin mà... bạn có cho mình xin với nhé

ngoctuyen

đang dùng bản 5.7 thông tin ở đây ra ngày 23 Nov 2010, cảm nhận là nhẹ, dùng cả manila 2.1 mà Ram trống đến tầm 100, sông sốc!

Đang dùng bản này, Com2 219145, Manila TF 3D 2.1.38411.0, nhanh và ổn định

Do mình sử dụng phiên bản này nên chỉ có link của nó, mong các bạn khác cùng đóng góp, cảm ơn!
Download

ngoài ra các bạn có thể tham khảo bản giao diện Sense

hoặc Titanium:

công nhận là thích thật

với những Fan của Com3 với nút Start to nằm dưới cũng có 2 lựa chọn:
Manila 3D

hoặc:
Sense

mình thấy bản Sense này trong topic nên hỏi xin bạn, nếu có file hặoc link thì cho mình xin nhé, cám ơn bạn nhiều