• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM 6.5 chính hãng cho Snap

luctt

Có ai xài HTC Snap không nhỉ?

Hiện nay con này bán khác chạy và đã được hãng Suport bản ROM 6.5, các bác nào xài thì tảu và Up thử

Link: http://www.htc.com/sea/supportdownloadlist.aspx?p_id=262&act=sd&cat=2

Bản này hỗ trợ:
- Windows MarketPlace for Mobile (chợ ứng dụng trực tuyến)

- MicroSoft MyPhone Service (free, cho phép backup tất cả thông tin cá nhân trên máy: danh bạ, tin nhắn, lịch làm việc…lên HOST free 200MB trực tuyến được cup cấp bởi MicroSoft)

tuyensteel

Tưởng gì, chứ đường link của HTC thì ai mà chả biết, sao phải đưa lên cho tốn tài nguyên.:p

haifigo2001

Nhập serial number thế nào đây các bác? mình nhập nó cứ báo lỗi hoài. Mình đang xài hàng T-mobile.

Nhập serial number thế nào đây các bác? mình nhập nó cứ báo lỗi hoài. Mình đang xài hàng T-mobile.
Hàng OEM cho T-Mobile sẽ không download được rom ở trang chủ HTC đâu nhé.... Trên trang chủ HTC chỉ dành cho các máy do chính HTC phân phối ở thì trường Asia thôi...