• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM CHO BLUE ĐÂY: 6.5.21189

trungnguyenppc

CÓ GÌ ANH EM CHO MÌNH PHÁT THANKS KHÍCH LỆ TINH THẦN NHÉ. LÂN ĐẦU TIÊN RA MẮT Ở NICK MỚI. NICK CŨ KHÔNG DÙNG ĐƯỢC NỮA KHÔNG BIẾT TẠI SAO. NICK CŨ. LÀ trung_nguyenppc/ nick mới là trungnguyenppc. ANH EM NHỚ THANKS NHÉ' =D>/ BẢN ROM NÀY CÓ THỂ ĐÃ CÓ NGƯỜI UP RỒI NHƯNG MÌNH THẤY NHIỀU BẠN KHÔNG DOW ĐƯỢC NÊN UP LÊN LINK MEDIAFIRE CHO CÁC BẠN TIỆN DOW/ XIN LỖI NGƯỜI ĐÃ UP/ MÌNH KHÔNG CÓ Ý SPAM/ NẾU AI THẤY BÀI NÀY LÀ SPAM THÌ CÓ THỂ THÔNG BÁO LÊN BAN QUẢN TRỊ DELETE DÙM MÌNH/ CÓ THỂ VÌ BÀI NÀY MÀ CÁC BÁC NẶNG LỜI VỚI EM QUÁ. MẶC DÙ ĐÃ CÓ LỜI TRÍCH XIN LỖI RỒI .(( CÂY MUỐN LẶNG MÀ GIÓ CHĂNG NGỪNG ))
VÀ ĐÂY LÀ THUỐC+++:-??
http://www.mediafire.com/file/0gz2hdhzmzz/HTC-BlueAngel21189WWE_X5.rar
/// có thể thêm pbar vào bản rom bằng cách đưa trực tiếp vào window. muốn khi khởi động không bị mất đi bạn có thể vào cài đặt của pbar và chọn chế độ run on star up. và reset lại máy. Nhưng lưu ý khi dùng Pbar sẽ bị che đi 1 số của đồng hồ trên màn hình today. như ( hình 5)
Dùng Pbar quản lý nhưng chương trình chạy ngầm sẽ hiệu quả hơn mặc định kia của bản rom. Đó là theo cách dùng của mình.

Chỉnh sửa cuối:

xuandung11a2

Well-Known Member
Thêm ít thông tin hình ảnh,xuất xứ...đi bác.Mà bác post ở đây là sai chỗ rồi,thế nào cũng bị các mob remove không 1 thì 2 ngày:))

MichelTrang

Nha Trang Club phải không ? thật vậy thì chúc mùng,nhưng cho tí hình ảnh và vài dòng giới thiệu về Rom đê

hackingtheinbox

hix! nhìn cái đuôi 21189 X5 là đích thị của sun_dream rồi! nếu đúng thế thì chia buồn. sớm muộn j cũng bị đé lé te:((

xfile2208

Ông trungnguyenppc thân mến tôi cũng chịu ông, ông đem con bỏ chợ à, bản rom này không biết có phải ông cook không hay lượm nhặt bên xda, dù là ông cook hay lượm nhặt thì cũng phải giới thiệu và cho tí hình ảnh chứ, với bài viết như thế này mà một thành viên năng nổ nhiệt tình như Hoangdat_vista cũng thank được cũng chịu các ông

Hoangdat_vista

Ông trungnguyenppc thân mến tôi cũng chịu ông, ông đem con bỏ chợ à, bản rom này không biết có phải ông cook không hay lượm nhặt bên xda, dù là ông cook hay lượm nhặt thì cũng phải giới thiệu và cho tí hình ảnh chứ, với bài viết như thế này mà một thành viên năng nổ nhiệt tình như Hoangdat_vista cũng thank được cũng chịu các ông

Chào đồng chí! Tôi THANKS trungnguyenPPC không chỉ vì giới thiệu bản ROM cho BA. Mà vì tinh thần tận tụy của trungnguyenPPC với PDAVIET. Đã tham gia PDAViet, rồi bị mất acc nhưng trungnguyenPPC vẫn không kêu ca mà lập acc mới để tiếp tục đóng góp cho PV. Điều đó không đáng để chúc mừng, không đáng nhận một cái THANKS hay sao!!=D>
trungnguyenPPC quả là có thiếu sót trong bài viết trên, nhưng cũng không đến nỗi phải nói nặng lời như vậy. Vả lại đã có người góp ý rồi, tôi không thêm bài viết để góp ý nữa

xfile2208

Tôi nhớ ngày trước mới vào diễn đàn một số Mod trách cứ tôi thậm tệ vì tội không chịu đọc trước khi post bài, nhiều lúc thấy xấu hổ và từ đó chịu khó đọc sau đó mới viết bài, lại nói về thành viên trung nguyenPPC rõ ràng đây là một thành viên có tuổi trong diễn đàn những quy định trên diễn đàn chắc thành viên này nắm rất rõ, biết quy định nhưng vẫn vi phạm chẳng phải đó là điều rất tồi tệ, diễn đàn giống như một xã hội thu nhỏ nếu ở đó không có những nguyên tắc, những quy định mang tính bắt buộc và những phê phán thì xã hội đó đâu có thể tiến bộ, Hoangdat_vista đeo đến 6 sao rồi, nếu xét ở cấp độ quân hàm, ngành quân đội nhân dân, Công an nhân dân nước Việt Nam chẳng có cấp bậc nào xứng danh với vị trí 6 sao của Hoangdat_vista, còn xét ở vai trò là một thành viên của diễn đàn thì Hoangdat_vista là người điều tiết, quản lý rồi, Thượng bất chính, hạ tắc loạn, trên không nghiêm dưới sao mà tuân thủ, Quốc hữu quốc pháp, Gia hữu gia quy, Nước có pháp luật, nhà có quy tắc, sự khích lệ không phải ở những lời khen ngợi mà ở chính những phê bình mang tính nghiêm túc. Các thành viên trong diễn đàn điều là những cá nhân có ý thức, đôi điều trao đổi không có ý dạy bảo, mong diễn đàn luôn phát triển

trungnguyenppc

Các bác nói không sai em co thiếu sót. Mong các bác thông cảm. Cảm ơn các bác đã góp ý chân thành. Đúng là bản rom này không phải là của mình làm. Bản rom này mình lượm lặt được ở 1 trang web khác. Mình công nhận là mình có thiếu sót. Mình quên chưa nói cho các bạn biết. Mình chỉ muốn giới thiệu để anh em cùng dùng thử thôi chứ không có ý lấy của người khác làm của riêng mình. Mình quên chưa nói. sorry tất cả. Cảm ơn chân thành đến bác Hoangdat_vista. Cảm ơn lời phê bình của bác xfile2208. Nếu không làm các bác phải tranh cãi em xin được delete bài viết của em. Nếu em có ý định copy bài của người khác làm của riêng mình, em chỉ cần 1 vài thay đổi nhỏ, em nghĩ chẳng ai biết trừ khi các bác là người quá am hiểu các bác mới biết. Đằng này em giữ nguyên bản rom mặc định thì đâu có gì đâu đúng không. Em nghĩ bác xfile2208 nói em hơi nặng. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bác. Chào thân ái.

xuandung11a2

Well-Known Member
Bác trungnguyenppc ơi ;):)Bác up ít ảnh của bản này và thông tin chính lên đi ,cho anh em chiêm ngưỡng và cảm nhận nhé,thanks bác trước nha..

MichelTrang

Tôi ủng hộ TrungnguyenPPC.Dẫu sao thì bạn cũng có tinh thần đóng góp trong sự phát triển của Diễn Đàn.

trungnguyenppc

cảm ơn MichelTrang. sao không cho phat thanks nhỉ.hihi. Hôm nào off chứ. Cái vụ áo đồng phục Bac NamPhi bận quá nên làm hơi lâu.

hackingtheinbox

trungnguyenppc thân mén! rom của bạn đưa lên có giống với bản rom này ko???
http://pdaviet.net/showthread.php?t=49724
nếu giống thì bạn phải thông báo cho mọi người biết đó. đó là trách nhiệm của bạn đó. bạn muốn thank thì tớ đi kêu gọi cho mọi người thank bạn nha. tớ cũng thank cho bạn một cái đây!

hackingtheinbox

pác orange_244 này đáng được thank vì góp ý nhắc nhở topic này. rom này đã được giới thiệu rồi mà vẫn được tồn tại mà không del đi là có vấn đề đó nha. hình như bài này được bao che để thay phiên nhau thank.
ít ra pác trungnguyen phải có chút ý kiến giải thích vì sao đã có rồi mà vẫn post lên lần nữa.
tôi đang thắc mắc vì sao đây ơi các pác ơi! huhu. nếu bài được xem như là spam này được giử nguyên thì tui xin spam vài rom nữa cho bằng bạn bằng bè.

ngocloi85

HAI PÁC NAY` NÓI ĐÚNG RUI` ĐÓ !!! BẢN BẢN NAY EM UP LÂU RUI` . TUONG MỚI AI NGỜ BỊ LỪA, UP LẠI ROM CỦ.