• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM cho i-mate PDA 2k EVDO

xntgx

Chào các bạn, mình xài i-mate PDA 2k EVDO, mạng CDMA của sfone và ht, bản tiếng trung, 2003se, muốn up rom mới hơn, mà tìm hoài không ra, toàn rom cho dùng GSM. Ai giúp mình với, mình không rành về món này. Cái rom của mình tiếng trung, nó cũng không giống 2003se thông thường, dùng nhiều cái bất tiện lắm :(
Cảm ơn;)

xlem

tình hình của bác em nghiên cứu kỹ lắm rồi con I-mate của bác nó thuộc dòng HTC harrier , mà hiện tại dòng HTC Harrier chưa có ROM 2k5 cho con i-mate của bác , và hình như là đã có rom 2k5 cho con Harrier 6600 rồi thì phải đấy ạ , cùng dòng CDMA của bác luôn , hiện em chưa bít cook ROM nên em chưa thể chế biến & xào nấu cho bác cái ROM nào đc cả , mong bác thông cảm nhá . Chúc bác sớm giỏi tiếng trung quốc để sài tạm vậy :(

xntgx

đúng rồi, cái này là Harrier 6600. vấn đề là mình xài đc tiếng trung nhưng nhiều cái chức năng của nó bất tiện lắm. các cao thủ đâu hết cả rồi, ra tay giúp mình với :((

holding

Oài, đúng là cực kỳ bất tiện. Mình cũng có 1 con Harrier 6600, may mắn hơn chút là nó sử dụng mạng Telstra của Úc, do đó nó có tiếng Anh. Nhưng ngặt 1 cái là không sao mở mạng mà dùng CDMA của Sfone được vì nó có SPC code lúc vào đổi ESN. Các cao thủ S-fone đều bó tay. Bác xntgx có biết cách hay biết cao thủ nào giới thiệu giùm với. many thansk:)