• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Rom cho Motorola Q9h

hoangnha

Bạn nào biết rom nay download ở đâu chỉ mình với vì rom mình đang xài là WM6.0 theo máy nhưng lại không có mục chỉnh Message center number trong SMS setting. TKS

trungtin83

mình cũng đang dùng máy này , trên này ít người dùng nên bác ra trung tâm bảo hành của moto up cho an toàn , rom cho q9h có nhiều phiêm bản , up nhầm là phiền lắm .

clovemy

em bị lock bàn phím...h ko mở được.....update rom thi ko duoc rồi...nó đòi pass
em dang muốn up từ bootloader... mà ko biết dùng fan mem nào cả.... mọi ngườigiups e chút nhé
thankssssssssssss

manhha3006

bạn tháo pin, tắt máy! sau đó lắp pin lại, nhấn tổ hợp 3 phím (*) + (#) + (power) ( Chữ Z + B + nút đỏ) máy sẽ vào được bootloader. Khởi chạy chương trình RSD trên PC, tìm rom muốn up, cắm cáp. RSD báo conected thì bạn nhấn nút star thôi, khoảng 15-20' la xong!

mrhvonz

minh kung lam nhu nay nhung cuoi cung thi man hinh no cu hien barker is not set.ai giup minh voi.