• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

ROM cho Wallaby

Moclanden

Mặc dù là đồ cổ nhưng nó có cái hay khi xài đồ cổ. Vì vậy mình muốn tân trang đồ cổ. Vì vậy mình làm chủ đề này để thảo luận về việc tân trang wallaby. Ai có bản rom nào chạy ổn định nhất wm2002,wm2003SE hay wm2005 cho wallaby up lên cho anh em xài thử nhé. Mình thích con wallaby ở chỗ nó cắm sim từ bên ngoài dạng plug n play.

dachi81

Mặc dù là đồ cổ nhưng nó có cái hay khi xài đồ cổ. Vì vậy mình muốn tân trang đồ cổ. Vì vậy mình làm chủ đề này để thảo luận về việc tân trang wallaby. Ai có bản rom nào chạy ổn định nhất wm2002,wm2003SE hay wm2005 cho wallaby up lên cho anh em xài thử nhé. Mình thích con wallaby ở chỗ nó cắm sim từ bên ngoài dạng plug n play.

wm2005 cho wallaby <-- Thua!!:-?

Đây là Website Cook Rom online lun nà!! Bạn nghiên cứu thử nghen!!
LumpiStefans Romkitchen for XDA I / MDA I /QTEK 1010
Cook your own ROMS for the MDA, XDA, QTEK 1010. You can include variuous additonal software and different operator settings.
Now you too can modify your ROM to contain precisely what you need. Create your personal ROM, based on the ROM you like.

buitruc

Mình cũng đang dùng con O2 Wallaby này, bạn có bản rom nào mới share cho mình hoặc cho mình link để down về up với, luôn tiện cho mình hỏi con này đưa về bootloader nhấn nút nào vậy bạn, chỉ dùm mình với

vuthuanbkvn

em có con MDA tên chính xác là Pw10A2 con này là T-Mobile chắc thuộc dòng này,em đang tìm cách up lại cho nó vì nó toàn tiếng Đức,chưa biết chính xác cách làm,có gì anh chỉ thêm cho em với.