• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

|ROM |Dec 30| Hoang An Topaz WM6.5 v2.9| OS 5.2.21620|HTC SENSE 2.5.19222911||ONLINE]

Status
Không mở trả lời sau này.

hoangan123

|ROM |Dec 30| Hoang An Topaz WM6.5 v2.9| OS 5.2.21620|HTC SENSE||ONLINE]

30/12

-------------------------------------
build 21620
use comm manager 8 button
use windows media 12
use 99% apps HTC leo 2.02
use Task Manager X2
OS cơ sở: Ship ROM 2.17.707.1 Asia mới nhất

các tab xoay manila hoạt động đúng

------------------------------------------------------------

Thanks to: Mr.PhamQuang for everything
-------------------------------------------------------------

link down :

pass : HOANGAN

Chỉnh sửa cuối:

chung_cb2002

kh có phone để chỉnh chuông muốn tắt chế độ rung của phím goi cũng kg được options trong dialer nhấp kg vô mong bác an xem lại còn tất cả đều rất ngon

PDA2007

kh có phone để chỉnh chuông muốn tắt chế độ rung của phím goi cũng kg được options trong dialer nhấp kg vô mong bác an xem lại còn tất cả đều rất ngon

Em cũng thấy bị như vậy , nhận tin nhắn treo máy , update weather k có Vũng tàu , có gì em sẽ nói thêm .

trinhha

Em cũng thấy bị như vậy , nhận tin nhắn treo máy , update weather k có Vũng tàu , có gì em sẽ nói thêm .

thong cam cho minh, may vua up nen kg viet tieng viet dc. rom nay de treo may lam! cai ctrinh lon rat cham. minh cai vietmap mai moi xong uc che qua phai cai rom khac roi
Posted via Mobile Device

Temaki

chà bản này đẹp quá nhỉ. down về rồi từ từ up vậy :) thanks.. btw, bác đang ở ams àh?

never_mind

Giải thích giúp mình, bắt đầu từ ROM V2.4 trở đi của HoangAn là Hicalc_PPC không hoạt động được( vẫn cài được), kể cả phiên bản mới Hicalc_PPC_v2.7 ?
Thanks max!

Status
Không mở trả lời sau này.